| Flash Memory | 16G To 64G Optional (standard 16G) |
|---|---|
| Network | Support 10 MHZ / 100MHZ1000MHZ Wired And 2.4G Wireless WIFI Internet Access |
| Memory | 2G / 4G / 8G DDR 4 Optional (standard Public Version) |
| Audio Output | Stereo Sound, Support Dolby Sound Effects |
| Video Output | Support LVDS (double 8,1920 * 1080), EDP (2560 * 1440), And Video Output In MIPI Format |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn , bật và tắt nguồn tự động |
|---|---|
| kích thước PCB | 170mm * 170mm |
| wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng, các loại tùy chọn , TTL 1-5PCS) RS232 (0-4PCS) RS485 (0-2PCS) |
| Hiển thị | Hỗ trợ LVD (kép 8 , EDP , MIPI , HDMI , VGA |
| Tên sản phẩm | Thẻ SIM LVDS Rockchip RK3568 Cánh tay công nghiệp Android Board Mini Smart Control Tất cả trong một |
|---|---|
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| rom | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màn hình cảm ứng | Hỗ trợ giao diện INCH INCH và màn hình cảm ứng đa điện dung USB giao diện USB |
| Mạng | Hỗ trợ có dây 10 MHz / 100 MHz / 1000 MHz và truy cập internet wifi không dây 2,4g |
| Tên sản phẩm | RK3568 Android 11 Bảng tự phục vụ của Board Nhúng |
|---|---|
| kích thước PCB | 140mm*91mm*1.6mm |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Tên sản phẩm | Bo mạch Linux nhúng JLD-A09 |
|---|---|
| Máy ảnh | Camera MIPI |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A |
| Kích thước PCB | 158mm*95mm*1,5mm |
| Người mẫu | JLD-A09 |
| Tên sản phẩm | bảng chủ Linux nhúng |
|---|---|
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| Ethernet | 10/100/1000m |
| Kích thước PCB | 158mm*95mm*1,5mm |
| Người mẫu | JLD-A09 |
| Tên sản phẩm | Bo mạch ARM nhúng JLD-P03 |
|---|---|
| Mạng không dây | 2,4g/5g truy cập internet không dây WIFI |
| Hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kho | 16GB Mạnh 128GB Emmc + TF-card-Lưu trữ đáng tin cậy cho HĐH, ứng dụng và nhật ký. |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| kích thước PCB | 100mm * 80mm |
|---|---|
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G LPDDR3 |
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| cổng nối tiếp | Tổng cộng, các loại tùy chọn, TTL (0-4 PC), RS232 (0-4 PC) |
| Loại thẻ nhớ | Thẻ TF |
| eMMC | 16G/32G/64G/128G |
|---|---|
| kích thước PCB | 130mmX110mm |
| Ký ức | 2G DDR4/4G DDR |
| Hệ điều hành | Android 9.0 |
| Các loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF cao nhất 512GB |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Linux |
|---|---|
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| rom | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Kích thước PCB | 158mm*95mm*1,5mm |
| Người mẫu | JLD-A09 |