| Tên sản phẩm | Android 11/ Linux Ubuntu bo mạch chủ |
|---|---|
| CPU | Tần số cao nhất RK3566 lên tới 1,8 GHz |
| TP | Màn hình cảm ứng giao diện i2c và USB |
| Ứng dụng | Hiển thị thương mại |
| OEM | Chào mừng |
| Mô hình | JLD-092 |
|---|---|
| Loại | pcb nhiều lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| kích thước PCB | 100mmx70mmx1.6mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chính của hệ thống nhúng |
|---|---|
| CPU | Cortex-A55 (64 bit, lên đến 2.0GHz)-đa nhiệm hiệu quả cho khối lượng công việc nhúng. |
| GPU | ARM G52 2EE - Hỗ trợ API đồ họa nâng cao (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) cho UIS và hiển thị. |
| NPU | 1 Tops AI Accelerator - Cho phép các tác vụ AI cạnh nhẹ (ví dụ: phát hiện đối tượng, giọng nói AI). |
| Ký ức | 2GB/4GB/8GB DDR4 - Có thể mở rộng cho khối lượng công việc nhẹ đến trung bình. |
| Tên sản phẩm | Bảng hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Nhiệt độ thích nghi | -20°-80°C |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A |
| Giao diện USB 4G | Ổ cắm USB 2.0 tích hợp (4), Máy chủ USB 3.0 bên ngoài (1), OTG bên ngoài (1) hỗ trợ các mô-đun chức |
| TP | Màn hình cảm ứng giao diện i2c và USB |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ mô-đun Kiosk |
|---|---|
| CPU | RK3568 |
| TP | Giao diện I2C /USB TP |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng Rockchip RK3566 |
|---|---|
| Nhà máy | Đúng |
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| kích thước PCB | 140mm*91mm*1.6mm |
|---|---|
| Máy ảnh | Camera USB |
| cổng nối tiếp | 4 Trong tổng số, các loại tùy chọn,TTL(1-4)、RS232(0-3)、RS485(0-2) |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| eMMC | Tùy chọn từ 16g đến 128g |
|---|---|
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| Khả năng phát âm | STEREO, Hỗ trợ hiệu ứng âm thanh Dolby |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | Rockchip RK3568 Bo mạch chủ Digital Digital HD-MI LVDS 4K HD LCD 2GB+32GB Android11 Bo mạch chủ PO |
|---|---|
| CPU | Cortex-A55 (64 bit, lên đến 2.0GHz)-đa nhiệm hiệu quả cho khối lượng công việc nhúng. |
| GPU | ARM G52 2EE - Hỗ trợ API đồ họa nâng cao (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) cho UIS và hiển thị. |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| hỗ trợ Bluetooth | 4.0/4.2/5.0 |
|---|---|
| kích thước PCB | 164mm*100mm*1.6mm |
| Hệ điều hành | Android7.1 |
| TỐC BIẾN | 8G-64G Emmc (Hỗ trợ cao nhất 128G) |
| Câu hỏi thường gặp | Tên thương hiệu: Jeweled, Số mô hình: JLDA06, được sản xuất tại Trung Quốc, Số lượng đơn hàng tối th |