| Tên sản phẩm | Bảng chủ Linux |
|---|---|
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| rom | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Kích thước PCB | 158mm*95mm*1,5mm |
| Người mẫu | JLD-A09 |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ hệ thống nhúng Rockchip RK3566 |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | hỗ trợ giao diện I2C inch và giao diện USB màn hình cảm ứng điện dung đa điểm |
| RT | Đúng |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Giao diện USB | USB3.0 HOST/OTG |
| Tên sản phẩm | Cánh tay công nghiệp Mainboard RK3568 Quad Core A55 2.0GHz LPDDR4 2G EMMC 16G Digital SignAGE Androi |
|---|---|
| Ký ức | 2GB/4GB/8GB DDR4 - Có thể mở rộng cho khối lượng công việc nhẹ đến trung bình. |
| Lưu trữ | 16GB 128GB eMMC + TF-Card Khả năng lưu trữ đáng tin cậy cho hệ điều hành, ứng dụng và nhật ký. |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Loại | pcb nhiều lớp |
| tên | Quảng cáo bo mạch chủ tội lỗi kỹ thuật số |
|---|---|
| Tùy chỉnh biểu trưng | Hỗ trợ khi sản xuất PCB |
| Từ khóa | Bảng chủ Android |
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V |
| Màn hình màn hình kép | Không hỗ trợ |
| Tên sản phẩm | Bảng máy bán hàng tự động |
|---|---|
| Nhiệt độ thích nghi | -20 - 80 Centigrade. |
| Mạng | 6.Support 10/100/1000 MHz LAN và WIFI không dây 2.4 hoặc 5G. |
| HDMI | Đầu ra HMDI |
| Bộ xử lý | RK3288 Quad Core Arm Cortex-A17 1.Maximum Tần số 1.8GHz |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ máy POS MIPI |
|---|---|
| Hệ điều hành | Android |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn , bật và tắt nguồn tự động |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| từ khóa | Bảng chính máy POS, bo mạch chủ RK3576, bảng NPU 6T TOPS |
|---|---|
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn và bật/tắt tự động |
| Máy ảnh | Camera USB |
| kích thước PCB | 102mm*146mm |
| Màn hình chạm | Màn hình cảm ứng giao diện i2c và USB |
| Tên sản phẩm | Bảng hiệu kỹ thuật số nhúng |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Giao diện USB | USB3.0 HOST/OTG |
| rom | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Kiểu | PCB đa lớp |
| PCB Size | 158mm*95mm*1.5mm |
|---|---|
| Memory | 2G / 4G / 8G DDR 4 Optional (standard Public Version) |
| Camera | MIPI Camera |
| EMMC | 16G-128G optional |
| Audio Output | Stereo Sound, Support Dolby Sound Effects |
| Product name | Rockchip PX30 JLD096 LVDS Display Arm Android Board Motherboards Industrial Board Manufacturer for Advertising Digital Signage Displays |
|---|---|
| OS | Android 8.1/10.1/Linux Debian |
| PCB Size | 120mm*85mm*1.6mm |
| CPU | PX30 (Quad-core Cortex-A35, 1.4GHz) |
| GPU | multi-core ARM® Mali™-G31 |