| Người mẫu | JLD-P01 |
|---|---|
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Bảng hệ thống lõi tứ ổn định RK3566 Android bo mạch chủ ODM ARM Mainboard cho máy phát điện POS Máy |
|---|---|
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB |
| kích thước PCB | 125mm*90mm*1.6mm |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
|---|---|
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| cổng nối tiếp | 4 Trong tổng số, các loại tùy chọn,TTL(1-4)、RS232(0-3)、RS485(0-2) |
| Máy ảnh | Camera USB |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | Bảng mạch ARM nhúng |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Cổ phần |
| Ứng dụng | Máy POS KIOSK |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |
| Loại | pcb nhiều lớp |
|---|---|
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| kích thước PCB | 120mmX85mm |
| hệ điều hành | Android 8.1/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Cổng nối tiếp | TTL (1-7 PC), RS232 (0-6 PC), rs485 (0-2 PC) |
|---|---|
| bộ vi xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit lõi tứ |
| NPU | 1tops |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Android |
| Bộ xử lý | RK3288 Quad Core Arm Cortex-A17 1.Maximum Tần số 1.8GHz |
|---|---|
| Kho | 2.2g DDR3 hoặc 4G DDR3 |
| Khả năng tương thích | Tương thích với các máy bán hàng tự động khác nhau |
| Giao diện USB | Máy chủ USB*4 OTG*1 |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ khi tắt nguồn, hỗ trợ tự động khởi động lại và tắt. |
| Tên sản phẩm | Chi phí hiệu quả của Allwinner A133 Android bo mạch chủ Som nhúng trên mô -đun ARM PCB Board Board M |
|---|---|
| CPU | Bộ vi xử lý Cortex-A53 bốn lõi với tốc độ đồng hồ 1,6GHz. |
| GPU | IMG PowerVR GE8300, hỗ trợ OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1 và OpenCL 1.2. |
| Ký ức | Hỗ trợ các tùy chọn 1G/2G/4G DDR4. |
| Lưu trữ | Lưu trữ eMMC với dung lượng tùy chọn 16G-128G. |
| Ký ức | 2G DDR4 / 4G DDR |
|---|---|
| Hiển thị | Hỗ trợ LVD, EDP, MIPI, HDMI |
| VIDEO INPU | HTDMI2.1 CVBS |
| Nhiệt độ thích ứng | -20 - 80 ℃ |
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC12V |
| Ethernet | Giao diện LAN 100 MHz |
|---|---|
| RTC | Hỗ trợ |
| kết nối | Wi-Fi, Bluetooth, 4G LTE |
| Loại sản phẩm | MÁY TÍNH |
| kích thước PCB | 120mmX85mm |