| Tên sản phẩm | bảng chủ Linux nhúng |
|---|---|
| Bảng điều khiển cảm ứng | Bảng điều khiển cảm ứng cổng i2c và USB |
| Máy ảnh | Camera USB |
| Cổng USB | Ổ cắm USB 2.0 bên trong*5 、 Máy chủ USB 2.0 bên ngoài*4 OTG*1 |
| Không dây | 2,4g/5g wifi bt |
| Ứng dụng | Máy POS, quy mô điện tử AI, v.v. |
|---|---|
| Thương hiệu | Đồ trang sức |
| OEM | Ủng hộ |
| Mạng không dây | 2,4g/5g wifi bt |
| Hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | Máy POS màn hình kép Bo mạch chủ nhúng |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11 |
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL 、 RS232 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| Tên sản phẩm | bảng cánh tay nhúng |
|---|---|
| CPU | RK3588 tám lõi 4*Cortex-A76 + 4*Cortex-A55, với tần số cao nhất là 2,8GHz |
| GPU | ARM Mali-G610 MC4 |
| Lớp PCB | Bảng 8 lớp |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Tên sản phẩm | Bảng mạch ARM nhúng |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Cổ phần |
| Ứng dụng | Máy POS KIOSK |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch ARM nhúng JLD-P03 |
|---|---|
| Mạng không dây | 2,4g/5g truy cập internet không dây WIFI |
| Hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kho | 16GB Mạnh 128GB Emmc + TF-card-Lưu trữ đáng tin cậy cho HĐH, ứng dụng và nhật ký. |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ công nghiệp RK3568 RK3588 |
|---|---|
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| EMMC | 16G-128G Tùy chọn |
| Lớp PCB | Bảng 8 lớp |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Tên | Bo mạch ARM nhúng cho thiết bị đầu cuối tự phục vụ |
|---|---|
| Giao diện USB | USB HOST/OTG |
| Ethernet | Hỗ trợ cho 1000 MHz |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng RK3566 |
|---|---|
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng Rockchip RK3566 |
|---|---|
| Nhà máy | Đúng |
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |