| Tên sản phẩm | Quảng cáo bảng hiệu kỹ thuật số Bo mạch chủ Linux nhúng |
|---|---|
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ Dolby |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| TP | Giao diện I2C và USB TP |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ máy POS MIPI |
|---|---|
| Hệ điều hành | Android |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn , bật và tắt nguồn tự động |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| tên | Bảng nhúng JLD-F03 cho máy nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| CPU | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, với tần số cao nhất là 2.0GHz |
| GPU | ARM G52 2EE |
| Giao diện USB | USB3.0 HOST/OTG |
| kích thước PCB | 122mm*75mm |
| Product Name | 6 TOPS NPU Industrial ARM Board 2.4G/5G WiFi BT Optional 16G-128G EMMC Embedded System Ubuntu/Linux/Android12 OS RK3588 Motherboard |
|---|---|
| EMMC | 16G-128G Optional |
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| GPU | ARM Mali-G610 MC4 Support OpenGL ES 1.1/2.0/3.1/3.2, Vulkan 1.1,1.2, OpenCL 1.1,1.2,2.0 |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| Nhiệt độ thích ứng | -20-80℃ |
|---|---|
| Khả năng phát âm | Âm thanh nổi |
| Ra video | HDMI, CVB, LVD/RGB |
| kích thước PCB | 120mmX85mm |
| Giao diện máy ảnh | 1x Giao diện camera MIPI-CSI |
| hỗ trợ Bluetooth | 4.0/4.2/5.0 |
|---|---|
| kích thước PCB | 164mm*100mm*1.6mm |
| Hệ điều hành | Android7.1 |
| TỐC BIẾN | 8G-64G Emmc (Hỗ trợ cao nhất 128G) |
| Câu hỏi thường gặp | Tên thương hiệu: Jeweled, Số mô hình: JLDA06, được sản xuất tại Trung Quốc, Số lượng đơn hàng tối th |
| Video output | Support LVDS,HDMI,MIPI Format Output |
|---|---|
| Operation system | ANDROID11/Linux |
| Memory | 2G/4G/8G DDR4 Optional |
| CPU | RK3568 Highest Frequency Up To 2.0GHZ |
| Touch panel | Support Multi-touch Capacitive Touch Screen |
| bộ vi xử lý | Px30 Tần số tối đa1.4GHz |
|---|---|
| Giao diện máy ảnh | 1x Giao diện camera MIPI-CSI |
| Các loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF --- Đĩa 32G cao nhất. |
| ĐẬP | 1G DDR3 ((maxium hỗ trợ 2GB) |
| HDMI_OUT | Hỗ trợ |
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC5V/3A; Pin lithium 3.7V |
|---|---|
| kích thước PCB | 112mmx100.5mmx1.2mm |
| IC chính | RK3399 Tần số tối đa 2.0 GHz |
| Mạng lưới | Hỗ trợ LAN LAN 10 MHz/100 MHz/1000 MHz và WiFi không dây 2,4g/5G |
| Khả năng phát âm | Âm thanh nổi |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Linux |
|---|---|
| TP | Giao diện I2C và USB TP |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |
| Nhiệt độ | -20°-80°C |
| Máy ảnh | Camera MIPI |