| Tên sản phẩm | JLD-P02 Android Embedded System Board |
|---|---|
| eMMC | 16G/32G/64G/128G |
| Ký ức | 2G/4G/8G DDR4 |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ hiển thị cấp độ dọc |
| Mạng không dây | 2,4g / 5g truy cập internet không dây WIFI |
| Tên sản phẩm | Bảng hiệu kỹ thuật số nhúng |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Giao diện USB | USB3.0 HOST/OTG |
| rom | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Tên sản phẩm | Bo mạch Linux nhúng JLD-A09 |
|---|---|
| Máy ảnh | Camera MIPI |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A |
| Kích thước PCB | 158mm*95mm*1,5mm |
| Người mẫu | JLD-A09 |
| Tên sản phẩm | bảng chủ Linux nhúng |
|---|---|
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| Ethernet | 10/100/1000m |
| Kích thước PCB | 158mm*95mm*1,5mm |
| Người mẫu | JLD-A09 |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ hệ thống nhúng Rockchip RK3566 |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | hỗ trợ giao diện I2C inch và giao diện USB màn hình cảm ứng điện dung đa điểm |
| RT | Đúng |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Giao diện USB | USB3.0 HOST/OTG |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ điều khiển nhúng |
|---|---|
| TP | Giao diện I2C và USB TP |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |
| Nhiệt độ | -20°-80°C |
| Máy ảnh | Camera MIPI |
| Tên sản phẩm | Bảng Android được hỗ trợ SPI với giao diện USB 2.0 và 3.0 OTG bên ngoài cho hệ thống POS |
|---|---|
| Giao diện hộp tiền mặt | RJ11 6P6C |
| Máy ảnh | Camera USB |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC12V-24V |
| Tên sản phẩm | Thẻ SIM LVDS Rockchip RK3568 Cánh tay công nghiệp Android Board Mini Smart Control Tất cả trong một |
|---|---|
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| rom | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màn hình cảm ứng | Hỗ trợ giao diện INCH INCH và màn hình cảm ứng đa điện dung USB giao diện USB |
| Mạng | Hỗ trợ có dây 10 MHz / 100 MHz / 1000 MHz và truy cập internet wifi không dây 2,4g |
| Tên sản phẩm | Bảng nhúng cho máy POS |
|---|---|
| Giao diện USB | USB HOST/OTG |
| RTC | Giả sử |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ hiển thị cấp độ dọc |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| Tên sản phẩm | bảng chủ Linux nhúng |
|---|---|
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ Dolby |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| TP | Giao diện I2C và USB TP |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |