| Tên | Ban phát triển Android |
|---|---|
| Thương hiệu | Đồ trang sức |
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL và RS232 |
| USB | USB 2.0/ OTG |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/ 4G LPDDR3 |
| Ethernet | Giao diện LAN 100 MHz |
|---|---|
| RTC | Hỗ trợ |
| kết nối | Wi-Fi, Bluetooth, 4G LTE |
| Loại sản phẩm | MÁY TÍNH |
| kích thước PCB | 120mmX85mm |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
|---|---|
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn, tự động bật và tắt nguồn |
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Wi-Fi | WiFi 2.4G/5G BT |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Tên sản phẩm | Bảng nhúng RK3568 |
|---|---|
| GPU | Mali-G52GPU |
| Hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Mạng không dây | 2,4g/5g truy cập internet không dây WIFI |
| Loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF |
| Loại | pcb nhiều lớp |
|---|---|
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| kích thước PCB | 140mm*91mm*1.6mm |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Tên sản phẩm | Rockchip Rk3568 Android Board Quad Core Industrial Arm Board Android 11 Bảng chính PCB nhúng |
|---|---|
| Vật liệu | RF4 |
| Loại | pcb nhiều lớp |
| Lớp | 6 |
| kích thước PCB | 170mmx170mm |
| Product Name | Odm Embedded Digital Signage Rk3568 Mainboard Dual-LVDS EDP HD-M-I Rockchip Rk3566 Rk3399 Industrial Arm Android Motherboard |
|---|---|
| Ram | 2GB/4GB/8GB |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10/11 |
| PCB Size | 158mm*95mm*1.5mm |
| Product name | Embedded Rk3588 Android Motherboard Model JLD-I02 |
|---|---|
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| 4G/5G | Support 4G/5G Network |
| Product Name | Rk3588 Development Board |
|---|---|
| Memory | 2G/4G/8G DDR4 optional |
| EMMC | 16G-128G optional |
| PCB Layer | 8 Layer Board |
| Serial port | 5 In Total, Optional Types,TTL(1-5pcs)、RS232(0-4pcs)、RS485(0-2pcs) |
| Cổng nối tiếp | TTL (1-7 PC), RS232 (0-6 PC), rs485 (0-2 PC) |
|---|---|
| bộ vi xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit lõi tứ |
| NPU | 1tops |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Android |