| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A |
|---|---|
| Emmc | Tùy chọn 16G-128G |
| Kích thước PCB | 100mm * 80mm |
| Wi-Fi | 2,4g/5g wifi bt |
| Giao diện USB | USB 2.0 (7 PC), USB 2.0 (1 PC) bên ngoài, OTG bên ngoài (1 PC) |
| Tên sản phẩm | bảng chủ Linux nhúng |
|---|---|
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| Ethernet | 10/100/1000m |
| Kích thước PCB | 158mm*95mm*1,5mm |
| Người mẫu | JLD-A09 |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng RK3566 |
|---|---|
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
|---|---|
| Ethernet | 10/100/1000M |
| nhiệt độ | -20 °- 80 |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Loại bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, tần số tối đa 2.0GHz |
| Product Name | Odm Embedded Digital Signage Rk3568 Mainboard Dual-LVDS EDP HD-M-I Rockchip Rk3566 Rk3399 Industrial Arm Android Motherboard |
|---|---|
| Ram | 2GB/4GB/8GB |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10/11 |
| PCB Size | 158mm*95mm*1.5mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM công nghiệp nhúng |
|---|---|
| Wi-Fi | WiFi 2.4G/5G BT |
| hệ điều hành | ANDROID11/Linux Ubuntu |
| Lớp PCB | Bảng 8 lớp |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ điều khiển nhúng |
|---|---|
| TP | Giao diện I2C và USB TP |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |
| Nhiệt độ | -20°-80°C |
| Máy ảnh | Camera MIPI |
| Tên sản phẩm | Bo mạch Linux nhúng JLD-A09 |
|---|---|
| Máy ảnh | Camera MIPI |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A |
| Kích thước PCB | 158mm*95mm*1,5mm |
| Người mẫu | JLD-A09 |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Linux |
|---|---|
| TP | Giao diện I2C và USB TP |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |
| Nhiệt độ | -20°-80°C |
| Máy ảnh | Camera MIPI |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng Rockchip RK3566 |
|---|---|
| Nhà máy | Đúng |
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |