| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G LPDDR3 |
|---|---|
| tp | Giao diện I2C /USB TP |
| Loại thẻ nhớ | Thẻ TF |
| kích thước PCB | 100mm * 80mm |
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC12V3A |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G LPDDR3 |
|---|---|
| kích thước PCB | 100mm * 80mm |
| Loại thẻ nhớ | Thẻ TF |
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| Hiển thị | Hỗ trợ LVD (kép 8,1920*1080 , edp |
| Khả năng phát âm | STEREO, Hỗ trợ hiệu ứng âm thanh Dolby |
|---|---|
| Đầu Ra Video | HDMI |
| nhiệt độ | -20 °- 80 |
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| Khe cắm mở rộng | Thẻ TF, thẻ SIM PCIE |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn , bật và tắt nguồn tự động |
|---|---|
| Hiển thị | Hỗ trợ LVD , EDP , MIPI , HDMI |
| cổng nối tiếp | 7 Tổng cộng, các loại tùy chọn, TTL (1-7 PC), RS232 (0-6 PC), RS485 ((0-2 PC) |
| Giao diện hộp tiền mặt | RJ11 6P6C |
| NPU | 1tops |
| Tên sản phẩm | Máy tính bảng gồ ghề Android nhúng máy tính bảng công nghiệp MIPI HD 4K RK3399 Quad Core Mainboard c |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 7.1/10.0 |
| IC chính | RK3399 Tần số tối đa 2.0 GHz |
| kích thước PCB | 112mmx100.5mmx1.2mm |
| lĩnh vực áp dụng | Bảng thuốc công nghiệp, viên thuốc y tế, viên thuốc cứng, vv |
| Flash Memory | 16G To 64G Optional (standard 16G) |
|---|---|
| Network | Support 10 MHZ / 100MHZ1000MHZ Wired And 2.4G Wireless WIFI Internet Access |
| Memory | 2G / 4G / 8G DDR 4 Optional (standard Public Version) |
| Audio Output | Stereo Sound, Support Dolby Sound Effects |
| Video Output | Support LVDS (double 8,1920 * 1080), EDP (2560 * 1440), And Video Output In MIPI Format |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng Pos |
|---|---|
| Giao diện USB | Ổ cắm USB 2.0 tích hợp (4 chiếc), USB 3.0 bên ngoài (1 pce) 2.0 (2 chiếc)OTG (1 pce) |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng 5, loại tùy chọn, TTL (1-5 chiếc), RS232 (0-4 chiếc) |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |
| Cổng nối tiếp | TTL (1-7 PC), RS232 (0-6 PC), rs485 (0-2 PC) |
|---|---|
| bộ vi xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit lõi tứ |
| NPU | 1tops |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Android |
| bộ vi xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit lõi tứ |
|---|---|
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| Cổng nối tiếp | TTL (1-7 PC), RS232 (0-6 PC), rs485 (0-2 PC) |
| Hiển thị | Hỗ trợ màn hình LVD MIPI EDP HDMI |
| NPU | 1tops |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
|---|---|
| Cổng nối tiếp | TTL (1-7 PC), RS232 (0-6 PC), rs485 (0-2 PC) |
| lấp đầy ánh sáng | Đèn đầy 12V (công tắc có thể điều khiển) |
| Hiển thị | Hỗ trợ màn hình LVD MIPI EDP HDMI |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Android |