| Product name | Cost Effective Motherboard System On Module RK3566 Quad Core 64-bit Cortex-A55 Single Board Computer For Embedded Applications JLD-P02 |
|---|---|
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| NPU | 1TOPS |
| RAM | 2GB/4GB/8GB |
| Rom | 16GB/32GB/64GB/128GB |
| Tên sản phẩm | Rockchip RK3568 Bo mạch chủ Digital Digital HD-MI LVDS 4K HD LCD 2GB+32GB Android11 Bo mạch chủ PO |
|---|---|
| CPU | Cortex-A55 (64 bit, lên đến 2.0GHz)-đa nhiệm hiệu quả cho khối lượng công việc nhúng. |
| GPU | ARM G52 2EE - Hỗ trợ API đồ họa nâng cao (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) cho UIS và hiển thị. |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Product name | Embedded Rk3588 Android Motherboard Model JLD-I02 |
|---|---|
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| 4G/5G | Support 4G/5G Network |
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC12V3A |
|---|---|
| tp | Giao diện I2C /USB TP |
| Hiển thị | Hỗ trợ LVD (kép 8,1920*1080 , edp |
| Loại thẻ nhớ | Thẻ TF |
| kích thước PCB | 100mm * 80mm |
| Tên sản phẩm | Cõi tứ 2.0GHz Gigabit Ethernet RK3568 Phần cứng nhúng bo mạch chủ với AI với AI |
|---|---|
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Loại | pcb nhiều lớp |
| Product name | Fanless Rockchip RK3288 CPU Android 10.0 Onboard 2GB Memory 8GB ROM Wifi motherboard PCBA JLD076 |
|---|---|
| Memory | 2.2G DDR3 or 4G DDR3 |
| Storage | 3.8G ~64G for option(open board standard is 8G ) |
| Type | Multilayer pcb |
| Material | RF4 |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ Linux nhúng JLD-A09 |
|---|---|
| Trưng bày | Hỗ trợ LVD (kép 8,1920*1080 , edp , mipi , hdmi |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ Dolby |
| Kích thước PCB | 158mm*95mm*1,5mm |
| Người mẫu | JLD-A09 |
| Người mẫu | JLD-P01 |
|---|---|
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Mô hình | JLD-092 |
|---|---|
| Loại | pcb nhiều lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| kích thước PCB | 100mmx70mmx1.6mm |
| Tên sản phẩm | RK3568 Bảng hệ thống nhúng |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Kiểu | PCB đa lớp |
| CPU | Cortex-A55 (64 bit, lên đến 2.0GHz)-đa nhiệm hiệu quả cho khối lượng công việc nhúng. |
| GPU | ARM G52 2EE - Hỗ trợ API đồ họa nâng cao (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) cho UIS và hiển thị. |