| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ค่าใช้จ่ายที่คุ้มค่า Rockchip PX30 Cortex-A35 ARM ฝังตัวเมนบอร์ด Mainboard Android PCBA มาเธอร์บอร์ |
|---|---|
| ซีพียู | PX30 (quad-core cortex-A35, 1.4GHz) |
| GPU | Multi-Core Arm® Mali ™ -G31 |
| Memory | 1GB DDR3 (max 2GB) |
| พื้นที่จัดเก็บ | 4GB - 16GB NAND Flash (ค่าเริ่มต้น) หรือสูงสุด 32GB EMMC |
| Product name | Rockchip PX30 JLD096 LVDS Display Arm Android Board Motherboards Industrial Board Manufacturer for Advertising Digital Signage Displays |
|---|---|
| OS | Android 8.1/10.1/Linux Debian |
| PCB Size | 120mm*85mm*1.6mm |
| CPU | PX30 (Quad-core Cortex-A35, 1.4GHz) |
| GPU | multi-core ARM® Mali™-G31 |
| Product name | Embedded System Motherboard ARM Android Board PX30 1.6GHZ 2G DDR4 LVDS Display Control Board For Digital Signage JLD-A13 |
|---|---|
| Network Connectivity | Supports 10/100M Ethernet and 2.4GHz Wi-Fi, integrated with Bluetooth functionality. |
| Audio Features | Stereo output with Dolby sound effects, equipped with a 3.5mm headphone jack, 2P1.25 microphone jack, and 4P2.0 speaker jack. |
| CPU | Quad-core Cortex-A53 processor with a clock speed of 1.6GHz. |
| GPU | IMG PowerVR GE8300, supporting OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1, and OpenCL 1.2. |
| Flash Memory | 16G To 64G Optional (standard 16G) |
|---|---|
| Network | Support 10 MHZ / 100MHZ1000MHZ Wired And 2.4G Wireless WIFI Internet Access |
| Memory | 2G / 4G / 8G DDR 4 Optional (standard Public Version) |
| Audio Output | Stereo Sound, Support Dolby Sound Effects |
| Video Output | Support LVDS (double 8,1920 * 1080), EDP (2560 * 1440), And Video Output In MIPI Format |
| ชื่อสินค้า | อุตสาหกรรม RK3588 บอร์ด ARM แบบฝัง JLD-I02 |
|---|---|
| เอ็นพียู | 6 ท็อป |
| ขนาดพีซีบี | 170 มม.* 170 มม |
| ระบบปฏิบัติการ | ANDROID11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V |
| ชื่อสินค้า | อุตสาหกรรม RK3588 บอร์ด ARM แบบฝัง JLD-I02 |
|---|---|
| เอ็นพียู | 6 ท็อป |
| ขนาดพีซีบี | 170 มม.* 170 มม |
| ระบบปฏิบัติการ | ANDROID11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดแขนติดตั้งอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ซีพียู | ร็อคชิป RK3588 |
| จีพียู | แขนมาลี-G610 MC4 |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| แหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V |
| Product name | Rockchip Rk3588 Industrial ARM Board Octo Core Android 12 IOT AI Dual Lan 8K DB H-DMI LVDS RS232 RS485 Mini Smart Motherboard |
|---|---|
| Memory card type | TF-CARD |
| Power supply | DC12V Input |
| Audio port | 3.5mm Headphone Jack, 2P2.0 Microphone Interface, 4P2.0 Speaker Interface |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM อุตสาหกรรมแบบฝัง |
|---|---|
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | อินเตอร์เน็ตไร้สาย 2.4G/5G BT |
| ระบบปฏิบัติการ | ANDROID11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| เลเยอร์ PCB | กระดาน 8 ชั้น |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| ชื่อสินค้า | Rockchip RK3568 ป้ายดิจิตอลเมนบอร์ด HD-MI LVDS 4K HD LCD 2GB+32GB Android11 POS มาเธอร์บอร์ด Linux |
|---|---|
| ซีพียู | Quad-Core Cortex-A55 (64 บิตสูงถึง 2.0GHz)-มัลติทาสก์ที่มีประสิทธิภาพสำหรับเวิร์กโหลดที่ฝังตัว |
| จีพียู | ARM G52 2EE - รองรับ API กราฟิกขั้นสูง (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) สำหรับ UIS และการแสดงผล |
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |