| ชื่อ | คณะกรรมการพัฒนา Android |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัญมณี |
| พอร์ตอนุกรม | รองรับ TTL และ RS232 |
| USB | USB 2.0/ OTG |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G/ 4G LPDDR3 |
| อีเธอร์เน็ต | อินเทอร์เฟซ LAN 100MHz |
|---|---|
| ร.ฟ.ท | หนุน |
| การเชื่อมต่อ | WiFi, บลูทูธ, 4G LTE |
| ประเภทสินค้า | คอมพิวเตอร์ |
| ขนาด PCB | 120mmX85mm |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G / 4G / 8G DDR4 |
|---|---|
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดเครื่อง เปิดและปิดเครื่องอัตโนมัติ |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบปฏิบัติการ Android 11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | อินเตอร์เน็ตไร้สาย 2.4G/5G BT |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | RK3568 บอร์ดฝังตัว |
|---|---|
| GPU | mali-g52gpu |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Linux Ubuntu |
| เครือข่ายไร้สาย | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สายไร้สาย 2.4g/5g |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | รองรับ TF-Card |
| ประเภท | PCB หลายชั้น |
|---|---|
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 140 มม.*91 มม.*1.6 มม. |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| ชื่อสินค้า | Rockchip Rk3568 แอนดรอยด์ บอร์ด Quad Core Industrial Arm Board แอนดรอยด์ 11 แบรนด์พีซีบี |
|---|---|
| วัสดุ | RF4 |
| ประเภท | PCB หลายชั้น |
| ชั้น | 6 |
| ขนาด PCB | 170mmx170mm |
| Product Name | Odm Embedded Digital Signage Rk3568 Mainboard Dual-LVDS EDP HD-M-I Rockchip Rk3566 Rk3399 Industrial Arm Android Motherboard |
|---|---|
| Ram | 2GB/4GB/8GB |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10/11 |
| PCB Size | 158mm*95mm*1.5mm |
| Product name | Embedded Rk3588 Android Motherboard Model JLD-I02 |
|---|---|
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| 4G/5G | Support 4G/5G Network |
| Product Name | Rk3588 Development Board |
|---|---|
| Memory | 2G/4G/8G DDR4 optional |
| EMMC | 16G-128G optional |
| PCB Layer | 8 Layer Board |
| Serial port | 5 In Total, Optional Types,TTL(1-5pcs)、RS232(0-4pcs)、RS485(0-2pcs) |
| พอร์ตอนุกรม | TTL (1-7 ชิ้น), RS232 (0-6 พีซี), RS485 (0-2 พีซี) |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ Cortex-A55 แบบ quad-core 64 บิต |
| สพป | 1TOPS |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| ชื่อสินค้า | แอนดรอยด์เมเธอร์บอร์ด |