| Tên sản phẩm | Chi phí hiệu quả của Rockchip PX30 Cortex-A35 ARM nhúng bảng chính Android PCBA Bo mạch chủ kiểm soá |
|---|---|
| CPU | PX30 (Cortex-A35, 1,4GHz) |
| GPU | ARM ARM® MALI ™ -G31 |
| Ký ức | 1GB DDR3 (tối đa 2GB) |
| Kho | Flash NAND 4GB |
| Product name | Rockchip PX30 JLD096 LVDS Display Arm Android Board Motherboards Industrial Board Manufacturer for Advertising Digital Signage Displays |
|---|---|
| OS | Android 8.1/10.1/Linux Debian |
| PCB Size | 120mm*85mm*1.6mm |
| CPU | PX30 (Quad-core Cortex-A35, 1.4GHz) |
| GPU | multi-core ARM® Mali™-G31 |
| Product name | Embedded System Motherboard ARM Android Board PX30 1.6GHZ 2G DDR4 LVDS Display Control Board For Digital Signage JLD-A13 |
|---|---|
| Network Connectivity | Supports 10/100M Ethernet and 2.4GHz Wi-Fi, integrated with Bluetooth functionality. |
| Audio Features | Stereo output with Dolby sound effects, equipped with a 3.5mm headphone jack, 2P1.25 microphone jack, and 4P2.0 speaker jack. |
| CPU | Quad-core Cortex-A53 processor with a clock speed of 1.6GHz. |
| GPU | IMG PowerVR GE8300, supporting OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1, and OpenCL 1.2. |
| Flash Memory | 16G To 64G Optional (standard 16G) |
|---|---|
| Network | Support 10 MHZ / 100MHZ1000MHZ Wired And 2.4G Wireless WIFI Internet Access |
| Memory | 2G / 4G / 8G DDR 4 Optional (standard Public Version) |
| Audio Output | Stereo Sound, Support Dolby Sound Effects |
| Video Output | Support LVDS (double 8,1920 * 1080), EDP (2560 * 1440), And Video Output In MIPI Format |
| Tên sản phẩm | Bo mạch ARM nhúng RK3588 công nghiệp JLD-I02 |
|---|---|
| NPU | 6 ÁO |
| kích thước PCB | 170mm * 170mm |
| hệ điều hành | ANDROID11/Linux Ubuntu |
| Chế độ cung cấp điện | Đầu vào DC12V |
| Tên sản phẩm | Bo mạch ARM nhúng RK3588 công nghiệp JLD-I02 |
|---|---|
| NPU | 6 ÁO |
| kích thước PCB | 170mm * 170mm |
| hệ điều hành | ANDROID11/Linux Ubuntu |
| Chế độ cung cấp điện | Đầu vào DC12V |
| Tên sản phẩm | Bảng cánh tay được nhúng công nghiệp |
|---|---|
| CPU | Rockchip RK3588 |
| GPU | ARM Mali-G610 MC4 |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V |
| Product name | Rockchip Rk3588 Industrial ARM Board Octo Core Android 12 IOT AI Dual Lan 8K DB H-DMI LVDS RS232 RS485 Mini Smart Motherboard |
|---|---|
| Memory card type | TF-CARD |
| Power supply | DC12V Input |
| Audio port | 3.5mm Headphone Jack, 2P2.0 Microphone Interface, 4P2.0 Speaker Interface |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM công nghiệp nhúng |
|---|---|
| Wi-Fi | WiFi 2.4G/5G BT |
| hệ điều hành | ANDROID11/Linux Ubuntu |
| Lớp PCB | Bảng 8 lớp |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Tên sản phẩm | Rockchip RK3568 Bo mạch chủ Digital Digital HD-MI LVDS 4K HD LCD 2GB+32GB Android11 Bo mạch chủ PO |
|---|---|
| CPU | Cortex-A55 (64 bit, lên đến 2.0GHz)-đa nhiệm hiệu quả cho khối lượng công việc nhúng. |
| GPU | ARM G52 2EE - Hỗ trợ API đồ họa nâng cao (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) cho UIS và hiển thị. |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |