| แบบอย่าง | บอร์ด ARM แบบฝังสำหรับเครื่อง KIOSK POS |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 2G / 4G / 8G DDR4 ตัวเลือก |
| อีเทอร์เน็ต | สนับสนุน 1,000 MHz |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| Type | Multilayer pcb |
|---|---|
| Material | RF4 |
| Layer | 6 |
| PCB Size | 170mmX170mm |
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| ชื่อสินค้า | ค่าใช้จ่าย Allwinner A133 MOTHERBOARD SOM ระบบฝังตัวบนโมดูล ARM PCB บอร์ดเดี่ยวคอมพิวเตอร์ Linux And |
|---|---|
| ซีพียู | โปรเซสเซอร์ Quad-core Cortex-A53 ความเร็ว 1.6GHz |
| จีพียู | IMG PowerVR GE8300 รองรับ OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1 และ OpenCl 1.2 |
| หน่วยความจำ | รองรับตัวเลือก 1G/2G/4G DDR4 |
| พื้นที่จัดเก็บ | ที่เก็บข้อมูล EMMC พร้อมความสามารถเสริม 16G-128G |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM แบบฝัง JLD-P05 |
|---|---|
| ซีพียู | โปรเซสเซอร์ RK3568 Quad-Core 64-bit Cortex-A55 ความถี่สูงสุดคือ 2.0GHz |
| OEM/ ODM | สนับสนุน |
| จีพียู | mali-g52gpu |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบปฏิบัติการ Android 11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Android RK3288 POS การพัฒนาเมนบอร์ด Linux Board LVDS PCBA Manufacture Rockchip PX30 เมนบอร์ดที่กำหนด |
|---|---|
| ซีพียู | โปรเซสเซอร์หลักของ Quad Core Arm Cortex-A17 |
| GPU | ARM Mail-T764 โปรเซสเซอร์กราฟิก |
| หน่วยความจำ | 2.2G DDR3 หรือ 4G DDR3 |
| พื้นที่จัดเก็บ | 3.8G ~ 64G สำหรับตัวเลือก (Open Board Standard คือ 8G) |
| ชื่อสินค้า | กระดานหลักระบบสมองกลฝังตัว |
|---|---|
| ซีพียู | Quad-Core Cortex-A55 (64 บิตสูงถึง 2.0GHz)-มัลติทาสก์ที่มีประสิทธิภาพสำหรับเวิร์กโหลดที่ฝังตัว |
| จีพียู | ARM G52 2EE - รองรับ API กราฟิกขั้นสูง (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) สำหรับ UIS และการแสดงผล |
| เอ็นพียู | 1 TOPS AI Accelerator - เปิดใช้งานงาน AI ที่มีน้ำหนักเบา (เช่นการตรวจจับวัตถุ, AI) |
| หน่วยความจำ | 2GB/4GB/8GB DDR4 - ปรับขนาดได้สำหรับน้ำหนักเบาถึงพอสมควร |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด Linux แบบฝังตัว RK3568 |
|---|---|
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดไฟและฟังก์ชั่นการสลับอัตโนมัติ |
| แผงสัมผัส | รองรับหน้าจอสัมผัสแบบหลายสัมผัสแบบสัมผัส |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20°ซ ถึง 80°ซ |
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| ขนาด PCB | 140 มม.*91 มม.*1.6 มม. |
|---|---|
| กล้อง | กล้อง USB |
| พอร์ตอนุกรม | 4 ในทั้งหมด, ประเภทตัวเลือก,TTL ((1-4)、RS232 ((0-3)、RS485 ((0-2) |
| หน่วยความจำ | 2G / 4G / 8G DDR4 ตัวเลือก |
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi BT |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
|---|---|
| อีเอ็มเอ็มซี | ตัวเลือก 16G ถึง 128G |
| ชั้นวาง | สนับสนุน LVDS, EDP, MIPI |
| สพป | 1TOPS |
| การออกเสียง | สเตอริโอรองรับเอฟเฟกต์เสียง Dolby |
| Product Name | 2GB/4GB/6GB LPDDR4 Option Industrial ARM Board with External USB 2.0 2 3.0 1 OTG 1 and Temperature Range -20° to 80C |
|---|---|
| Rom | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB Optional |
| Touch Screen | I2C Interface |
| Power supply | DC12V3A Input 7.4V Li-ion Battery |
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |