| RS232 | 0~6 |
|---|---|
| RS485 | 1 |
| TTL | 0~6 |
| USB 2.0 | ภายใน (2), ภายนอก (4) |
| แอปพลิเคชัน | เครื่อง POS, AI Electronic Scale, ฯลฯ |
| การ์ดหน่วยความจำ | บัตร TF |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -20 °ถึง 80 ℃ |
| หน่วยความจำ | 2G/4G/8G DDR4 สำหรับตัวเลือก |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม*70 มม*1.6 มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต DC12V3A (ไม่รวมเครื่องพิมพ์) |
| ร.ฟ.ท | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดไฟ, เปิดและปิดอัตโนมัติ |
|---|---|
| ขนาด PCB | 170มม.*170มม |
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | 2.4G/5G WiFi BT |
| พอร์ตอนุกรม | 5 โดยรวม, ประเภทเสริม, TTL (1-5PCS) (RS232 (0-4PCS) (RS485 (0-2PCS) |
| ชั้นวาง | สนับสนุน LVDS (Dual 8 8), EDP, MIPI, HDMI, VGA |
| แบบอย่าง | JLD-P01 |
|---|---|
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| NPU | rk nnt 0.8t |
|---|---|
| ความจําสูงสุดที่รองรับ | 128GB |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | รองรับ TF-Card |
| พอร์ตอนุกรม | สนับสนุน TTL, RS232, RS485 |
| การออกเสียง | สเตอริโอรองรับเอฟเฟกต์เสียง Dolby |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | RK3568 Android Board P08 |
|---|---|
| DDR | 2G/4G/8G DDR4 |
| อุณหภูมิ | -20 °ถึง 80 ℃ |
| พอร์ต USB | ซ็อกเก็ต USB 2.0 ด้านใน*5、 โฮสต์ USB 2.0 ภายนอก*4、 OTG*1 |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04 |
| รองรับบลูทูธ | 4.0/4.2/5.0 |
|---|---|
| ขนาด PCB | 164 มม.*100 มม.*1.6 มม. |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์7.1 |
| แฟลช | 8G-64G EMMC (การสนับสนุนสูงสุด 128G) |
| คำถามที่พบบ่อย | แบรนด์ชื่อ: Jeweled, หมายเลขรุ่น: JLDA06, ผลิตในประเทศจีน, ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น, เงื่อนไ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กระดานหลัก POS |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11 |
| พอร์ตอนุกรม | รองรับ TTL、 RS232 |
| ขนาด PCB | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| GPU | ARM G52 2EE สนับสนุน OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, Opencl 2.0, Vulkan 1.1 |
| ซีพียู | Amlogic T972 quad-core arm cortex-A55 ที่มีความถี่สูงสุด 1.9GHz |
|---|---|
| จีพียู | ARM Mali-G31 MP2 |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือกหน่วยความจำ DDR 2G/4G |
| อีเอ็มเอ็มซี | ตัวเลือก EMMC8G/16G/32G/64G/128 |
| เอาต์พุตวิดีโอ | V-by-one ช่องสอง LVDS CVBS |
| Memory | 2G/4G/8G DDR4 Optional |
|---|---|
| PCB size | 170mmX170mm |
| USB interface | USB3.0/USB HOST/OTG |
| Operation system | ANDROID11/Linux |
| EMMC | 16G To 64G Optional(standard 16G) |