| เครือข่ายไร้สาย | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สายไร้สาย 2.4g/5g |
|---|---|
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | รองรับ TF-Card |
| พอร์ตอนุกรม | สนับสนุน TTL, RS232, RS485 |
| การออกเสียง | สเตอริโอรองรับเอฟเฟกต์เสียง Dolby |
| อีเธอร์เน็ต | สนับสนุน 1,000mHz |
| พอร์ต | Wi-Fi, USB 2.0, พอร์ตแสดงผล, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0 |
|---|---|
| สภาพสินค้า | ใหม่ |
| แรม | DDR4, 2G/4G/8G |
| ประเภท CPU | rockchip |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดจอแสดงผลโฆษณา |
|---|---|
| อุณหภูมิการปรับตัว | -20°-80°C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต DC12V3A |
| อินเตอร์เฟส USB 4G | ซ็อกเก็ต USB 2.0 ในตัว (4), โฮสต์ USB 3.0 ภายนอก (1), OTG ภายนอก (1) รองรับโมดูลฟังก์ชัน PCIe 4G |
| ทีพี | หน้าจอสัมผัสอินเทอร์เฟซ I2C และ USB |
| Product Name | Rk3588 Development Board |
|---|---|
| Memory | 2G/4G/8G DDR4 optional |
| EMMC | 16G-128G optional |
| PCB Layer | 8 Layer Board |
| Serial port | 5 In Total, Optional Types,TTL(1-5pcs)、RS232(0-4pcs)、RS485(0-2pcs) |
| เครือข่ายไร้สาย | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สายไร้สาย 2.4g/5g |
|---|---|
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | รองรับ TF-Card |
| พอร์ตอนุกรม | สนับสนุน TTL, RS232, RS485 |
| การออกเสียง | สเตอริโอรองรับเอฟเฟกต์เสียง Dolby |
| อีเธอร์เน็ต | สนับสนุน 1,000mHz |
| ชั้นวาง | สนับสนุน LVDS (Dual 8,1920*1080), edp |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | อินพุต DC12V3A |
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi BT |
| อีเอ็มเอ็มซี | ตัวเลือก 16G-128G |
| tp | อินเตอร์เฟส I2C /USB TP |
| สพป | rk nnt 0.8t |
|---|---|
| พอร์ตอนุกรม | สนับสนุน TTL, RS232, RS485 |
| เครือข่ายไร้สาย | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สายไร้สาย 2.4g/5g |
| ร.ฟ.ท | memory หน่วยความจำปิดเครื่องปิดเครื่องช่วยสนับสนุนฟังก์ชั่นเปิดและปิดพลังงานอัตโนมัติ |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | รองรับ TF-Card |
| แกะ | 2G /4G LPDDR4 |
|---|---|
| การออกเสียง | ระบบเสียงสเตอริโอ |
| ไอซีหลัก | RK3399 ความถี่สูงสุด 2.0 GHz |
| เครือข่าย | รองรับ 10MHz/100MHz/1000MHz LAN และ 2.4G/5G WIRELESS WIFI |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | รองรับ TF-Card (ไม่มีขีด จำกัด สูงสุด) |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
|---|---|
| อีเอ็มเอ็มซี | ตัวเลือก 16G ถึง 128G |
| ชั้นวาง | สนับสนุน LVDS, EDP, MIPI |
| สพป | 1TOPS |
| การออกเสียง | สเตอริโอรองรับเอฟเฟกต์เสียง Dolby |
| เอาต์พุตวิดีโอ | EDP (2560 * 1440), เอาต์พุตวิดีโอรูปแบบ mipi |
|---|---|
| ร.ฟ.ท | รองรับฟังก์ชั่นสวิตช์อัตโนมัติรองรับฟังก์ชั่นสวิตช์อัตโนมัติรองรับ |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 อูบนูตู 2004เป็นต้น |
| หน่วยความจำแฟลช | ตัวเลือก 16G ถึง 64G |
| ขนาด PCB | 140mmx91mm |