| หน่วยความจำ | 2G / 4G / 8G DDR4 ตัวเลือก |
|---|---|
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi BT |
| พอร์ตอนุกรม | 4 ในทั้งหมด, ประเภทตัวเลือก,TTL ((1-4)、RS232 ((0-3)、RS485 ((0-2) |
| กล้อง | กล้อง USB |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| อีเอ็มเอ็มซี | ตัวเลือก 16G ถึง 128G |
|---|---|
| จีพียู | ARM G52 2EE สนับสนุน OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, Opencl 2.0, Vulkan 1.1 |
| หน่วยความจำ | 2G/4G/8G DDR4 ตัวเลือก |
| การออกเสียง | สเตอริโอรองรับเอฟเฟกต์เสียง Dolby |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
|---|---|
| อีเอ็มเอ็มซี | ตัวเลือก 16G ถึง 128G |
| ชั้นวาง | สนับสนุน LVDS, EDP, MIPI |
| สพป | 1TOPS |
| การออกเสียง | สเตอริโอรองรับเอฟเฟกต์เสียง Dolby |
| Product name | Cost Effective Motherboard System On Module RK3566 Quad Core 64-bit Cortex-A55 Single Board Computer For Embedded Applications JLD-P02 |
|---|---|
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| NPU | 1TOPS |
| RAM | 2GB/4GB/8GB |
| Rom | 16GB/32GB/64GB/128GB |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด PCBA ระบบฝังตัว ARM |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Linux Ubuntu |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดไฟและเปิด/ปิดอัตโนมัติ |
| กล้อง | กล้อง USB |
| อินเตอร์เฟซเสียง | แจ็คหูฟัง 3.5 มม., อินเตอร์เฟสไมโครโฟน 2p2.0, อินเตอร์เฟสลำโพง 4p2.0 |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM แบบฝัง Pos |
|---|---|
| อินเตอร์เฟส USB | ช่องเสียบ USB 2.0 ในตัว (4 ชิ้น), USB 3.0 ภายนอก (1 ชิ้น) 2.0 (2 ชิ้น) OTG (1 ชิ้น) |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 แบบ, แบบเสริม, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น) |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |
| ชื่อสินค้า | แบอร์ดแม่ ARM ที่ติดตั้ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัญมณี |
| OEM/ ODM | สนับสนุน |
| จีพียู | mali-g52gpu |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบปฏิบัติการ Android 11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| ชื่อสินค้า | มาเธอร์บอร์ดเครื่องจำหน่ายเครื่องจำหน่าย Android เกรด 12V อุตสาหกรรมพร้อมพื้นที่เก็บข้อมูล 2.2G DDR3 |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | อินพุต 12V /3A |
| การออกเสียง | สเตอริโอสนับสนุน Dolby Sound |
| เอาต์พุตวิดีโอ | สนับสนุนเอาต์พุตวิดีโอ LVDS, EDP และ HDMI และความละเอียดสูงสุด 3840x2160 |
| ชั้นวาง | 5/7/10.1/13.3/15/18.5/21.5 นิ้วหน้าจอสัมผัส LCD |
| แบบอย่าง | JLD-P01 |
|---|---|
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดระบบสมองกลฝังตัวสำหรับ KIOSK |
|---|---|
| กล้อง | รองรับอินเทอร์เฟซ USB |
| ซีพียู | RK3288 |
| ขนาดพีซีบี | 100 มม.* 80 มม |
| จีพียู | Mali-T764 |