| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
|---|---|
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| cổng nối tiếp | 4 Trong tổng số, các loại tùy chọn,TTL(1-4)、RS232(0-3)、RS485(0-2) |
| Máy ảnh | Camera USB |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| eMMC | Tùy chọn từ 16g đến 128g |
|---|---|
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| Khả năng phát âm | STEREO, Hỗ trợ hiệu ứng âm thanh Dolby |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
|---|---|
| eMMC | Tùy chọn từ 16g đến 128g |
| Hiển thị | Hỗ trợ LVDS,EDP,MIPI |
| NPU | 1tops |
| Khả năng phát âm | STEREO, Hỗ trợ hiệu ứng âm thanh Dolby |
| Product name | Cost Effective Motherboard System On Module RK3566 Quad Core 64-bit Cortex-A55 Single Board Computer For Embedded Applications JLD-P02 |
|---|---|
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| NPU | 1TOPS |
| RAM | 2GB/4GB/8GB |
| Rom | 16GB/32GB/64GB/128GB |
| Tên sản phẩm | Hệ thống nhúng ARM PCBA MainBoard |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn và bật/tắt tự động |
| Máy ảnh | Camera USB |
| Giao diện âm thanh | Giắc cắm tai nghe 3,5 mm, giao diện micrô 2P2.0, giao diện loa 4P2.0 |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng Pos |
|---|---|
| Giao diện USB | Ổ cắm USB 2.0 tích hợp (4 chiếc), USB 3.0 bên ngoài (1 pce) 2.0 (2 chiếc)OTG (1 pce) |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng 5, loại tùy chọn, TTL (1-5 chiếc), RS232 (0-4 chiếc) |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ ARM nhúng |
|---|---|
| Thương hiệu | Đồ trang sức |
| OEM/ ODM | Ủng hộ |
| GPU | Mali-G52GPU |
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ máy bán hàng tự động lớp 12V công nghiệp với bộ nhớ DDR3 2.2G và màn hình cảm ứng LCD 13 |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào 12V /3A |
| Khả năng phát âm | Stereo, hỗ trợ âm thanh Dolby |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ đầu ra Video LVD, EDP và HDMI và độ phân giải cao nhất 3840x2160. |
| Hiển thị | 5/7/10.1/13.3/15/18.5/21,5 inch LCD Màn hình cảm ứng LCD |
| Người mẫu | JLD-P01 |
|---|---|
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ hệ thống nhúng cho KIOSK |
|---|---|
| Máy ảnh | Hỗ trợ giao diện USB |
| CPU | RK3288 |
| Kích thước PCB | 100mm * 80mm |
| GPU | Mali-T764 |