| Người mẫu | Bảng mạch ARM nhúng cho máy POS KIOSK |
|---|---|
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| Ethernet | Hỗ trợ cho 1000 MHz |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Type | Multilayer pcb |
|---|---|
| Material | RF4 |
| Layer | 6 |
| PCB Size | 170mmX170mm |
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Tên sản phẩm | Chi phí hiệu quả của Allwinner A133 Android bo mạch chủ Som nhúng trên mô -đun ARM PCB Board Board M |
|---|---|
| CPU | Bộ vi xử lý Cortex-A53 bốn lõi với tốc độ đồng hồ 1,6GHz. |
| GPU | IMG PowerVR GE8300, hỗ trợ OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1 và OpenCL 1.2. |
| Ký ức | Hỗ trợ các tùy chọn 1G/2G/4G DDR4. |
| Lưu trữ | Lưu trữ eMMC với dung lượng tùy chọn 16G-128G. |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng JLD-P05 |
|---|---|
| CPU | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, tần số cao nhất là 2.0GHz |
| OEM/ ODM | Ủng hộ |
| GPU | Mali-G52GPU |
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | Android RK3288 POS Bo mạch chủ Linux Board LVDS PCBA Sản xuất Rockchip PX30 Customboard Bo mạch chủ |
|---|---|
| CPU | Bộ xử lý lõi Core Core Core-A17 |
| GPU | Bộ xử lý đồ họa Arm Mail-T764 |
| Ký ức | 2.2g DDR3 hoặc 4G DDR3 |
| Kho | 3,8g ~ 64g cho tùy chọn (tiêu chuẩn bảng mở là 8g) |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chính của hệ thống nhúng |
|---|---|
| CPU | Cortex-A55 (64 bit, lên đến 2.0GHz)-đa nhiệm hiệu quả cho khối lượng công việc nhúng. |
| GPU | ARM G52 2EE - Hỗ trợ API đồ họa nâng cao (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) cho UIS và hiển thị. |
| NPU | 1 Tops AI Accelerator - Cho phép các tác vụ AI cạnh nhẹ (ví dụ: phát hiện đối tượng, giọng nói AI). |
| Ký ức | 2GB/4GB/8GB DDR4 - Có thể mở rộng cho khối lượng công việc nhẹ đến trung bình. |
| Tên sản phẩm | Bảng mạch Linux nhúng RK3568 |
|---|---|
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn và chức năng chuyển đổi tự động |
| Bảng điều khiển cảm ứng | Hỗ trợ màn hình cảm ứng điện dung đa chạm |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 80°C |
| Kiểu | PCB đa lớp |
| kích thước PCB | 140mm*91mm*1.6mm |
|---|---|
| Máy ảnh | Camera USB |
| cổng nối tiếp | 4 Trong tổng số, các loại tùy chọn,TTL(1-4)、RS232(0-3)、RS485(0-2) |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
|---|---|
| eMMC | Tùy chọn từ 16g đến 128g |
| Hiển thị | Hỗ trợ LVDS,EDP,MIPI |
| NPU | 1tops |
| Khả năng phát âm | STEREO, Hỗ trợ hiệu ứng âm thanh Dolby |
| Product Name | 2GB/4GB/6GB LPDDR4 Option Industrial ARM Board with External USB 2.0 2 3.0 1 OTG 1 and Temperature Range -20° to 80C |
|---|---|
| Rom | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB Optional |
| Touch Screen | I2C Interface |
| Power supply | DC12V3A Input 7.4V Li-ion Battery |
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |