| Tên sản phẩm | Bảng hệ thống nhúng |
|---|---|
| NPU | 1tops |
| Ký ức | 2GB/4GB/8GB DDR4 - Có thể mở rộng cho khối lượng công việc nhẹ đến trung bình. |
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Kho | 16GB Mạnh 128GB Emmc + TF-card-Lưu trữ đáng tin cậy cho HĐH, ứng dụng và nhật ký. |
| Tên sản phẩm | RK3568 Bảng hệ thống nhúng |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Kiểu | PCB đa lớp |
| CPU | Cortex-A55 (64 bit, lên đến 2.0GHz)-đa nhiệm hiệu quả cho khối lượng công việc nhúng. |
| GPU | ARM G52 2EE - Hỗ trợ API đồ họa nâng cao (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) cho UIS và hiển thị. |
| Người mẫu | JLD-P01 |
|---|---|
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Hệ thống quay vòng Bo mạch chủ ARM nhúng |
|---|---|
| Hỗ trợ cập nhật chương trình cơ sở | OTA |
| Vị trí cổng | USB, HDMI |
| Dung lượng bộ nhớ | 2G/4G DDR3 |
| Dung lượng lưu trữ | 8g ~ 64g Emmc |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
|---|---|
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| cổng nối tiếp | 4 Trong tổng số, các loại tùy chọn,TTL(1-4)、RS232(0-3)、RS485(0-2) |
| Máy ảnh | Camera USB |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Người mẫu | Bảng mạch ARM nhúng cho máy POS KIOSK |
|---|---|
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL 、 RS232 |
| Ethernet | Hỗ trợ cho 1000 MHz |
| Giao diện USB | USB HOST/OTG |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Giao diện đa giao diện RK3568 Bảng tay công nghiệp với Gigabit LAN kép tương thích với Android 11 và |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 80°C |
| Loại | pcb nhiều lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Người mẫu | Bảng mạch ARM nhúng cho máy POS KIOSK |
|---|---|
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Mạng lưới | Hỗ trợ WiFi không dây 10 MHz/100 MHz và 2,4g/5G |
|---|---|
| Bộ nhớ flash | 4G Nandflash Hỗ trợ cao nhất 16G NANDFLASH (Hỗ trợ EMMC 32G) |
| Khả năng phát âm | Âm thanh nổi |
| RTC | Hỗ trợ |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ LVD, đầu ra video MIPI Định nghĩa đầu ra cao nhất: 1920x1200 |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC12V3A |
| kích thước PCB | 140mm*91mm*1.6mm |
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| eMMC | Tùy chọn 16G-128G |