| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ JLD-F02 cho hệ thống tham dự |
|---|---|
| GPU | GPU Mali-T764, hỗ trợ AFBC (nén bộ đệm khung), phần cứng tăng tốc 2D hiệu suất cao được nhúng |
| Màn hình hai màn hình khác nhau | Ủng hộ |
| Công suất EMMC | Các tùy chọn 8g/16g/32g/64g/128g |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | Thẻ TF lên đến 32g |
| Giao diện âm thanh | Giắc cắm tai nghe 3,5 mm, giao diện micrô 2P2.0, giao diện loa 4P2.0 |
|---|---|
| Hẻm núi | Tổng cộng có 5 loại có sẵn, TTL (0-6), rs232 (0-6), rs485 (1) |
| Chế độ cung cấp điện | Đầu vào DC12V |
| Kích thước PCB | 102mm*146mm |
| Màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng giao diện i2c và USB |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ mô-đun Kiosk |
|---|---|
| CPU | RK3568 |
| TP | Giao diện I2C /USB TP |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ mô-đun Kiosk |
|---|---|
| CPU | RK3568 |
| TP | Giao diện I2C /USB TP |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Người mẫu | JLD-P01 |
|---|---|
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Bảng hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Nhiệt độ thích nghi | -20°-80°C |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A |
| Giao diện USB 4G | Ổ cắm USB 2.0 tích hợp (4), Máy chủ USB 3.0 bên ngoài (1), OTG bên ngoài (1) hỗ trợ các mô-đun chức |
| TP | Màn hình cảm ứng giao diện i2c và USB |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng Pos |
|---|---|
| Giao diện USB | Ổ cắm USB 2.0 tích hợp (4 chiếc), USB 3.0 bên ngoài (1 pce) 2.0 (2 chiếc)OTG (1 pce) |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng 5, loại tùy chọn, TTL (1-5 chiếc), RS232 (0-4 chiếc) |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng Rockchip RK3568 |
|---|---|
| Đầu ra video | hỗ trợ đầu ra video định dạng LVDS, EDP, MIPI |
| OEM/ ODM | Ủng hộ |
| GPU | Mali-G52GPU |
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Ethernet | 10/100/1000M |
|---|---|
| PCB Size | 170mm*170mm |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| OS | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Display | Support LVDS(dual 8),EDP,MIPI,HDMI,VGA |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ ARM nhúng |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Cổ phần |
| Ứng dụng | Máy POS KIOSK |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |