| RS232 | 0~6 |
|---|---|
| RS485 | 1 |
| TTL | 0~6 |
| USB 2.0 | Nội bộ (2), bên ngoài (4) |
| Ứng dụng | Máy POS, quy mô điện tử AI, v.v. |
| Thẻ nhớ | Thẻ TF |
|---|---|
| Nhiệt độ | -20 ° đến 80 |
| Ký ức | 2G / 4G / 8G DDR4 Cho tùy chọn |
| Kích thước PCB | 146mm*70mm*1.6mm |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A (không bao gồm máy in) |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn , bật và tắt nguồn tự động |
|---|---|
| kích thước PCB | 170mm * 170mm |
| wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng, các loại tùy chọn , TTL 1-5PCS) RS232 (0-4PCS) RS485 (0-2PCS) |
| Hiển thị | Hỗ trợ LVD (kép 8 , EDP , MIPI , HDMI , VGA |
| Người mẫu | JLD-P01 |
|---|---|
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| NPU | RK NNT 0,8T |
|---|---|
| Bộ nhớ tối đa được hỗ trợ | 128gb |
| Loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF |
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL, RS232, RS485 |
| Khả năng phát âm | STEREO, Hỗ trợ hiệu ứng âm thanh Dolby |
| Tên sản phẩm | RK3568 Android Board P08 |
|---|---|
| bộ nhớ đệm | 2G/4G/8G DDR4 |
| Nhiệt độ | -20 ° đến 80 |
| Cổng USB | Ổ cắm USB 2.0 bên trong*5 、 Máy chủ USB 2.0 bên ngoài*4 OTG*1 |
| Hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04 |
| hỗ trợ Bluetooth | 4.0/4.2/5.0 |
|---|---|
| kích thước PCB | 164mm*100mm*1.6mm |
| Hệ điều hành | Android7.1 |
| TỐC BIẾN | 8G-64G Emmc (Hỗ trợ cao nhất 128G) |
| Câu hỏi thường gặp | Tên thương hiệu: Jeweled, Số mô hình: JLDA06, được sản xuất tại Trung Quốc, Số lượng đơn hàng tối th |
| Tên sản phẩm | Bảng chính POS |
|---|---|
| Hệ điều hành | Android 11 |
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL 、 RS232 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| CPU | Amlogic T972 Cortex-A55 AMLogic T972, với tần số cao nhất là 1,9 GHz |
|---|---|
| GPU | CÁNH TAY Mali-G31 MP2 |
| Ký ức | Tùy chọn bộ nhớ DDR 2G/4G |
| eMMC | EMMC8G/16G/32G/64G/128 Tùy chọn |
| Đầu Ra Video | V-by-one, LVDS 2 kênh, CVBS |
| Memory | 2G/4G/8G DDR4 Optional |
|---|---|
| PCB size | 170mmX170mm |
| USB interface | USB3.0/USB HOST/OTG |
| Operation system | ANDROID11/Linux |
| EMMC | 16G To 64G Optional(standard 16G) |