| Mạng không dây | 2,4g/5g truy cập internet không dây WIFI |
|---|---|
| Loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF |
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL, RS232, RS485 |
| Khả năng phát âm | STEREO, Hỗ trợ hiệu ứng âm thanh Dolby |
| Ethernet | Hỗ trợ 1000 MHz |
| Cổng | Wi-Fi, USB 2.0, Cổng Display, Ethernet, USB 3.0 |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng | Mới |
| ĐẬP | DDR4, 2G/4G/8G |
| Loại CPU | Rockchip |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Tên sản phẩm | Bảng hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Nhiệt độ thích nghi | -20°-80°C |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A |
| Giao diện USB 4G | Ổ cắm USB 2.0 tích hợp (4), Máy chủ USB 3.0 bên ngoài (1), OTG bên ngoài (1) hỗ trợ các mô-đun chức |
| TP | Màn hình cảm ứng giao diện i2c và USB |
| Product Name | Rk3588 Development Board |
|---|---|
| Memory | 2G/4G/8G DDR4 optional |
| EMMC | 16G-128G optional |
| PCB Layer | 8 Layer Board |
| Serial port | 5 In Total, Optional Types,TTL(1-5pcs)、RS232(0-4pcs)、RS485(0-2pcs) |
| Mạng không dây | 2,4g/5g truy cập internet không dây WIFI |
|---|---|
| Loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF |
| cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL, RS232, RS485 |
| Khả năng phát âm | STEREO, Hỗ trợ hiệu ứng âm thanh Dolby |
| Ethernet | Hỗ trợ 1000 MHz |
| Hiển thị | Hỗ trợ LVD (kép 8,1920*1080 , edp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC12V3A |
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| eMMC | Tùy chọn 16G-128G |
| tp | Giao diện I2C /USB TP |
| NPU | RK NNT 0,8T |
|---|---|
| cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL, RS232, RS485 |
| Mạng không dây | 2,4g/5g truy cập internet không dây WIFI |
| RTC | Bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn hỗ trợ, hỗ trợ chức năng bật và tắt nguồn tự động |
| Loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF |
| ĐẬP | 2G /4G LPDDR4 |
|---|---|
| Khả năng phát âm | Âm thanh nổi |
| IC chính | RK3399 Tần số tối đa 2.0 GHz |
| Mạng lưới | Hỗ trợ LAN LAN 10 MHz/100 MHz/1000 MHz và WiFi không dây 2,4g/5G |
| Các loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF (không có giới hạn tối đa) |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
|---|---|
| eMMC | Tùy chọn từ 16g đến 128g |
| Hiển thị | Hỗ trợ LVDS,EDP,MIPI |
| NPU | 1tops |
| Khả năng phát âm | STEREO, Hỗ trợ hiệu ứng âm thanh Dolby |
| Đầu Ra Video | EDP (2560 * 1440), đầu ra video định dạng MIPI |
|---|---|
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ chức năng chuyển đổi tự động |
| Hệ điều hành | Android11, Ubuntu20.04, v.v. |
| Bộ nhớ flash | Từ 16g đến 64g tùy chọn |
| kích thước PCB | 140mmx91mm |