| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โพสเมอร์บอร์ด |
|---|---|
| แบบอย่าง | JLD-P02 |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 125 มม.*90 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อสินค้า | Rockchip RK3566 บอร์ดพัฒนา JLD-P02 |
|---|---|
| ซีพียู | RK3566 โปรเซสเซอร์ Quad-core 64-bit Cortex-A55 ความถี่สูงสุด 1.8GHz |
| EMMC | ตัวเลือก 16G ถึง 128G |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดซีพียู RK3568 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัญมณี |
| OEM/ ODM | สนับสนุน |
| จีพียู | mali-g52gpu |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบปฏิบัติการ Android 11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดฝังตัว Linux RK3288 |
|---|---|
| ตัวเลือกการปรับปรุง | อัพเดทฟอร์มแวร์ |
| รองรับการ์ดหน่วยความจำ | การ์ด TF สูงถึง 32 กรัม |
| ความจุหน่วยความจำ | 2G/4G DDR3 |
| ความจุ | 8G ~ 64G EMMC |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดฝังเครื่อง POS หน้าจอคู่ |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 |
| พอร์ตอนุกรม | รองรับ TTL、 RS232 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| จีพียู | ARM G52 2EE สนับสนุน OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, Opencl 2.0, Vulkan 1.1 |
| ชื่อสินค้า | กระดานมาตราส่วนอิเล็กทรอนิกส์แบบฝัง |
|---|---|
| ซีพียู | RK3288 |
| จีพียู | Mali-T764 |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G/4G LPDDR3 |
| EMMC | ตัวเลือก EMMC16G/32G/64G/128G |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด Rockchip RK3566 JLD-P02 |
|---|---|
| โรงงาน | ใช่ |
| EMMC | ตัวเลือก 16G ถึง 128G |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| รุ่น | JLD-092 |
|---|---|
| ประเภท | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 100mmx70mmx1.6mm |
| คำสำคัญ | POS Machine Mainboard, RK3576 เมนบอร์ด, 6T TOPS BOARD NPU |
|---|---|
| GPU | แขน mali-g52 mc3 |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | บัตร TF |
| ขนาด PCB | 102 มม.*146 มม. |
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอสัมผัสอินเทอร์เฟซ I2C และ USB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | RK3568 บอร์ดฝังตัว |
|---|---|
| GPU | mali-g52gpu |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Linux Ubuntu |
| เครือข่ายไร้สาย | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สายไร้สาย 2.4g/5g |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | รองรับ TF-Card |