| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดโมดูลคีออสก์ |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 |
| ทีพี | I2C/อินเทอร์เฟซ USB TP |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อสินค้า | การโฆษณาป้ายดิจิตอลมาเธอร์บอร์ด Linux แบบฝัง |
|---|---|
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุน Dolby |
| หน่วยความจำ | 2G/4G/8G DDR4 ตัวเลือก |
| ทีพี | I2C และ USB อินเตอร์เฟส TP |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำปิดไฟปิดกั้นสวิตช์อัตโนมัติ |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดจอแสดงผลโฆษณา |
|---|---|
| อุณหภูมิการปรับตัว | -20°-80°C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต DC12V3A |
| อินเตอร์เฟส USB 4G | ซ็อกเก็ต USB 2.0 ในตัว (4), โฮสต์ USB 3.0 ภายนอก (1), OTG ภายนอก (1) รองรับโมดูลฟังก์ชัน PCIe 4G |
| ทีพี | หน้าจอสัมผัสอินเทอร์เฟซ I2C และ USB |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM แบบฝัง Pos |
|---|---|
| อินเตอร์เฟส USB | ช่องเสียบ USB 2.0 ในตัว (4 ชิ้น), USB 3.0 ภายนอก (1 ชิ้น) 2.0 (2 ชิ้น) OTG (1 ชิ้น) |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 แบบ, แบบเสริม, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น) |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |
| ชื่อสินค้า | Rockchip RK3568 เมนบอร์ด ARM แบบฝัง |
|---|---|
| เอาท์พุทวิดีโอ | รองรับเอาต์พุตวิดีโอรูปแบบ LVDS, EDP, MIPI |
| OEM/ ODM | สนับสนุน |
| จีพียู | mali-g52gpu |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบปฏิบัติการ Android 11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| อีเธอร์เน็ต | อินเทอร์เฟซ LAN 100MHz |
|---|---|
| ร.ฟ.ท | หนุน |
| การเชื่อมต่อ | WiFi, บลูทูธ, 4G LTE |
| ประเภทสินค้า | คอมพิวเตอร์ |
| ขนาด PCB | 120mmX85mm |
| Ethernet | 10/100/1000M |
|---|---|
| PCB Size | 170mm*170mm |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| OS | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Display | Support LVDS(dual 8),EDP,MIPI,HDMI,VGA |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G / 4G / 8G DDR4 |
|---|---|
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดเครื่อง เปิดและปิดเครื่องอัตโนมัติ |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบปฏิบัติการ Android 11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | อินเตอร์เน็ตไร้สาย 2.4G/5G BT |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดระบบ Quad Core ที่เสถียร RK3566 เมนบอร์ด Android ODM ARM Mainboard สำหรับ Media Player POS Mach |
|---|---|
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB |
| ขนาด PCB | 125 มม.*90 มม.*1.6 มม. |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดฝังตัวระบบ Linux Ubuntu |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Linux Ubuntu |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดไฟและเปิด/ปิดอัตโนมัติ |
| กล้อง | กล้อง USB |
| อินเตอร์เฟซเสียง | แจ็คหูฟัง 3.5 มม., อินเตอร์เฟสไมโครโฟน 2p2.0, อินเตอร์เฟสลำโพง 4p2.0 |