| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดควบคุมแบบฝัง |
|---|---|
| ทีพี | I2C และ USB อินเตอร์เฟส TP |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำปิดไฟปิดกั้นสวิตช์อัตโนมัติ |
| อุณหภูมิ | -20°-80°C |
| กล้อง | กล้อง MIPI |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM แบบฝังตัว RK3566 |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V-28V |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |
| ชื่อสินค้า | Rockchip RK3566 เมนบอร์ด ARM แบบฝัง |
|---|---|
| โรงงาน | ใช่ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V-28V |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาด PCB | 140 มม.*91 มม.*1.6 มม. |
|---|---|
| กล้อง | กล้อง USB |
| พอร์ตอนุกรม | 4 ในทั้งหมด, ประเภทตัวเลือก,TTL ((1-4)、RS232 ((0-3)、RS485 ((0-2) |
| หน่วยความจำ | 2G / 4G / 8G DDR4 ตัวเลือก |
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi BT |
| ชื่อ | มาเธอร์บอร์ดฝังแขนอุตสาหกรรม Six Core RK3399 |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | i2c * 2 |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | DC12V3A อินพุต 7.4V ลิเธียมแบตเตอรี่ |
| ส่วนต่อประสานเสียง | แจ็คหูฟัง 3.5 มม., แจ็คไมโครโฟน 3.5 มม., แจ็คลำโพง 2p2.54 * 2 |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียง Dolby |
| ชื่อสินค้า | Linux Embedded Board (บอร์ดที่ฝังใน Linux) |
|---|---|
| ซีพียู | สถาปัตยกรรม RK3288 Quad-Core Cortex-A17 และความถี่สูงสุดของ quad-core คือ 1.8 GHz |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ความจุ EMMC | ตัวเลือก 8G/16G/32G/64G/128G |
| รองรับการ์ดหน่วยความจำ | การ์ด TF สูงถึง 32 กรัม |
| ชื่อสินค้า | แบอร์ดแม่ลินูคซ์ที่ฝัง |
|---|---|
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุน Dolby |
| หน่วยความจำ | 2G/4G/8G DDR4 ตัวเลือก |
| ทีพี | I2C และ USB อินเตอร์เฟส TP |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำปิดไฟปิดกั้นสวิตช์อัตโนมัติ |
| ชื่อสินค้า | RK3568 แผงวงจร PCBA |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต DC12V-24V |
| ทีพี | I2C/อินเทอร์เฟซ USB TP |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| ส่วนต่อประสานเสียง | แจ็คหูฟัง 3.5 มม., อินเตอร์เฟสไมโครโฟน 2p2.0, อินเตอร์เฟสลำโพง 4p2.0 |
|---|---|
| แนวหุบเขา | มีทั้งหมด 5 ประเภท, TTL (0-6), RS232 (0-6), RS485 (1) |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V |
| ขนาด PCB | 102 มม.*146 มม. |
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอสัมผัสอินเทอร์เฟซ I2C และ USB |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดโมดูลคีออสก์ |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 |
| ทีพี | I2C/อินเทอร์เฟซ USB TP |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |