| Tên sản phẩm | Bảng hệ thống nhúng |
|---|---|
| hệ điều hành | Android |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn, tự động bật và tắt nguồn |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| Video output | Support LVDS,HDMI,MIPI Format Output |
|---|---|
| Operation system | ANDROID11/Linux |
| Memory | 2G/4G/8G DDR4 Optional |
| CPU | RK3568 Highest Frequency Up To 2.0GHZ |
| Touch panel | Support Multi-touch Capacitive Touch Screen |
| Display | Support LVDS(dual 8),EDP,MIPI,HDMI,VGA |
|---|---|
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| Serial Ports | 5 In Total, Optional Types,TTL(1-5pcs)、RS232(0-4pcs)、RS485(0-2pcs) |
| Wifi | 2.4G/5G WiFi BT |
| Memory | 2G/4G/8G DDR4 Optional |
| Tên sản phẩm | Bo mạch CPU RK3568 |
|---|---|
| Thương hiệu | Đồ trang sức |
| OEM/ ODM | Ủng hộ |
| GPU | Mali-G52GPU |
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | bảng cánh tay nhúng |
|---|---|
| CPU | RK3588 tám lõi 4*Cortex-A76 + 4*Cortex-A55, với tần số cao nhất là 2,8GHz |
| GPU | ARM Mali-G610 MC4 |
| Lớp PCB | Bảng 8 lớp |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Tên sản phẩm | RK3568 Android Board P08 |
|---|---|
| bộ nhớ đệm | 2G/4G/8G DDR4 |
| Nhiệt độ | -20 ° đến 80 |
| Cổng USB | Ổ cắm USB 2.0 bên trong*5 、 Máy chủ USB 2.0 bên ngoài*4 OTG*1 |
| Hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04 |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
|---|---|
| Cổng nối tiếp | TTL (1-7 PC), RS232 (0-6 PC), rs485 (0-2 PC) |
| lấp đầy ánh sáng | Đèn đầy 12V (công tắc có thể điều khiển) |
| Hiển thị | Hỗ trợ màn hình LVD MIPI EDP HDMI |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Android |
| Tên sản phẩm | Bo mạch ARM nhúng JLD-P03 |
|---|---|
| bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, với tần số cao nhất là 2.0GHz |
| rom | 16G 32G 64G 128G |
| ĐẬP | 2G 4G 8G |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Tên sản phẩm | Bảng chính được nhúng JLD-P08 |
|---|---|
| Kích thước PCB | 146mm*70mm*1.6mm |
| Hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04 |
| Cung cấp điện | Đầu vào DC12V3A (không bao gồm máy in) |
| Không dây | 2,4g/5g wifi bt |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ Linux nhúng JLD-A09 |
|---|---|
| Trưng bày | Hỗ trợ LVD (kép 8,1920*1080 , edp , mipi , hdmi |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ Dolby |
| Kích thước PCB | 158mm*95mm*1,5mm |
| Người mẫu | JLD-A09 |