| Dung lượng RAM | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
|---|---|
| nhiệt độ | -20 °- 80 |
| Loại bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, tần số tối đa 2.0GHz |
| Bộ nhớ flash | Tùy chọn 16G-128G |
| cổng nối tiếp | 7 Tổng cộng, các loại tùy chọn, TTL (1-7 PC), RS232 (0-6 PC), RS485 ((0-2 PC) |
| Tên | Bo mạch ARM nhúng cho thiết bị đầu cuối tự phục vụ |
|---|---|
| Giao diện USB | USB HOST/OTG |
| Ethernet | Hỗ trợ cho 1000 MHz |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM công nghiệp nhúng |
|---|---|
| Wi-Fi | WiFi 2.4G/5G BT |
| hệ điều hành | ANDROID11/Linux Ubuntu |
| Lớp PCB | Bảng 8 lớp |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Loại | pcb nhiều lớp |
|---|---|
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| kích thước PCB | 140mm*91mm*1.6mm |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Cổng nối tiếp | TTL (1-7 PC), RS232 (0-6 PC), rs485 (0-2 PC) |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Android |
| lấp đầy ánh sáng | Đèn đầy 12V (công tắc có thể điều khiển) |
| bộ vi xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit lõi tứ |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ công nghiệp RK3568 RK3588 |
|---|---|
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| EMMC | 16G-128G Tùy chọn |
| Lớp PCB | Bảng 8 lớp |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
|---|---|
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn, tự động bật và tắt nguồn |
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Wi-Fi | WiFi 2.4G/5G BT |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Ethernet | 10/100/1000M |
|---|---|
| PCB Size | 170mm*170mm |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| OS | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Display | Support LVDS(dual 8),EDP,MIPI,HDMI,VGA |
| Type | Multilayer pcb |
|---|---|
| Material | RF4 |
| Layer | 6 |
| PCB Size | 170mmX170mm |
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Cổng | Wi-Fi, USB 2.0, Cổng Display, Ethernet, USB 3.0 |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng | Mới |
| ĐẬP | DDR4, 2G/4G/8G |
| Loại CPU | Rockchip |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |