| Tên sản phẩm | Bo mạch ARM nhúng RK3588 công nghiệp JLD-I02 |
|---|---|
| NPU | 6 ÁO |
| kích thước PCB | 170mm * 170mm |
| hệ điều hành | ANDROID11/Linux Ubuntu |
| Chế độ cung cấp điện | Đầu vào DC12V |
| Tên sản phẩm | Bo mạch ARM nhúng RK3588 công nghiệp JLD-I02 |
|---|---|
| NPU | 6 ÁO |
| kích thước PCB | 170mm * 170mm |
| hệ điều hành | ANDROID11/Linux Ubuntu |
| Chế độ cung cấp điện | Đầu vào DC12V |
| Tên sản phẩm | Bảng cánh tay được nhúng công nghiệp |
|---|---|
| CPU | Rockchip RK3588 |
| GPU | ARM Mali-G610 MC4 |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V |
| Tên sản phẩm | 1G DDR3 RAM được hỗ trợ tối đa bảng nhúng Android với HD Mi Video Out JLD096 |
|---|---|
| Cổng USB | USB HOST/OTG |
| Các loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF --- Đĩa 32G cao nhất. |
| kích thước PCB | 120mmX85mm |
| hệ điều hành | Android8.1/10.0 |
| Tên sản phẩm | 10,1 inch Wi Fi nhúng Android/bảng Linux RK3288 Bảng PCB công nghiệp với đầu ra HDMI cho máy bán hàn |
|---|---|
| Ký ức | 8g ~ 64g cho tùy chọn (tiêu chuẩn bảng mở là 8G) |
| kích thước PCB | 145mmx100mmx1.6mm |
| HDMI | Đầu ra HMDI |
| Mạng lưới | 6.Support 10/100/1000 MHz LAN và WIFI không dây 2.4 hoặc 5G. |
| Tên sản phẩm | Giao diện đa giao diện RK3568 Bảng tay công nghiệp với Gigabit LAN kép tương thích với Android 11 và |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 80°C |
| Loại | pcb nhiều lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Tên | Ban ARM công nghiệp |
|---|---|
| Kích cỡ | 164mm*100mm*1.6mm |
| GPU | Mali-T860 GPU, hỗ trợ OpenGL ES1.1/2.0/3.0/3.1, OpenCL |
| Mẫu số | JLD-A06 |
| Emmc | 16g/32g/64g/128g tùy chọn |
| Người mẫu | Bảng mạch ARM nhúng cho máy POS KIOSK |
|---|---|
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL 、 RS232 |
| Ethernet | Hỗ trợ cho 1000 MHz |
| Giao diện USB | USB HOST/OTG |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Người mẫu | Bảng mạch ARM nhúng cho máy POS KIOSK |
|---|---|
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Người mẫu | Bảng mạch ARM nhúng cho máy POS KIOSK |
|---|---|
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| Ethernet | Hỗ trợ cho 1000 MHz |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |