| Tên sản phẩm | bảng chủ Linux nhúng |
|---|---|
| Cổng nối tiếp | TTL (1-5) rs232 (2-4) |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A (không bao gồm máy in) |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |
| Máy ảnh | Camera USB |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng JLD-P05 |
|---|---|
| CPU | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, tần số cao nhất là 2.0GHz |
| OEM/ ODM | Ủng hộ |
| GPU | Mali-G52GPU |
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng RK3566 |
|---|---|
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |
| Product name | Embedded PCBA Board JLD-P03 |
|---|---|
| RTC | Support power-off clock memory, automatic power on and off |
| TP | I2C /USB interface TP |
| Audio Output | Stereo, support Dolby sound effect |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ ARM nhúng |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Cổ phần |
| Ứng dụng | Máy POS KIOSK |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch Cpu Rk3566 |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Cổ phần |
| Ứng dụng | Thư viện thông tin tự xếp hàng kỹ thuật số/Kiosk thông tin ngân hàng/bệnh viện |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |
| Product name | Embedded Main Board JLD-A10 |
|---|---|
| OS | ANDROID 11/Linux Ubuntu |
| Application | Commercial display |
| OEM | Welcome |
| eMMC | 16G-128G |
| Tên sản phẩm | Bo mạch Rockchip RK3566 JLD-P02 |
|---|---|
| Nhà máy | Đúng |
| Emmc | Tùy chọn từ 16g đến 128g |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ nhúng Rockchip RK3568 JLD-P03 |
|---|---|
| bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, với tần số cao nhất là 2.0GHz |
| rom | 16G 32G 64G 128G |
| ĐẬP | 2G 4G 8G |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Tên sản phẩm | Bảng tay công nghiệp bo mạch chủ lý tưởng cho các hệ thống quay bảo mật cao có thể phù hợp với MIPI |
|---|---|
| Tuân thủ quy định | FCC, CE |
| Cơ chế xác thực | nhận dạng khuôn mặt |
| Hỗ trợ cập nhật chương trình cơ sở | OTA |
| Vị trí cổng | USB, HDMI |