| ชื่อสินค้า | แบอร์ดแม่ลินูคซ์ที่ฝัง |
|---|---|
| พอร์ตอนุกรม | TTL (1-5)、 RS232 (2-4) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต DC12V3A (ไม่รวมเครื่องพิมพ์) |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำปิดไฟปิดกั้นสวิตช์อัตโนมัติ |
| กล้อง | กล้อง USB |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM แบบฝัง JLD-P05 |
|---|---|
| ซีพียู | โปรเซสเซอร์ RK3568 Quad-Core 64-bit Cortex-A55 ความถี่สูงสุดคือ 2.0GHz |
| OEM/ ODM | สนับสนุน |
| จีพียู | mali-g52gpu |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบปฏิบัติการ Android 11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM แบบฝังตัว RK3566 |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V-28V |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |
| Product name | Embedded PCBA Board JLD-P03 |
|---|---|
| RTC | Support power-off clock memory, automatic power on and off |
| TP | I2C /USB interface TP |
| Audio Output | Stereo, support Dolby sound effect |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| ชื่อสินค้า | แบอร์ดแม่ ARM ที่ติดตั้ง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
| แอปพลิเคชัน | เครื่อง POS KIOSK |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดซีพียู Rk3566 |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
| แอปพลิเคชัน | ห้องสมุดข้อมูลตนเองคิวดิจิทัล / ตู้ข้อมูลธนาคาร / โรงพยาบาล |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |
| Product name | Embedded Main Board JLD-A10 |
|---|---|
| OS | ANDROID 11/Linux Ubuntu |
| Application | Commercial display |
| OEM | Welcome |
| eMMC | 16G-128G |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด Rockchip RK3566 JLD-P02 |
|---|---|
| โรงงาน | ใช่ |
| EMMC | ตัวเลือก 16G ถึง 128G |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดฝังตัว Rockchip RK3568 JLD-P03 |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 Quad-core 64-bit Cortex-A55 โปรเซสเซอร์ ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| รอม | 16G 32G 64G 128G |
| แรม | 2G 4G 8G |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดอาวุธอุตสาหกรรมมาเธอร์บอร์ดในอุดมคติสำหรับระบบหมุนที่มีความปลอดภัยสูงซึ่งคำนวณได้ด้วย MIPI แสดง |
|---|---|
| การปฏิบัติตามกฎข้อบังคับ | เอฟซีซี, CE |
| กลไกการรับรองความถูกต้อง | การจดจำใบหน้า |
| การสนับสนุนการอัปเดตเฟิร์มแวร์ | อปท |
| ตำแหน่งพอร์ต | ยูเอสบี, เอชดีเอ็มไอ |