| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด JLD-F02 สำหรับระบบการเข้าร่วม |
|---|---|
| จีพียู | Mali-T764 GPU, รองรับ AFBC (การบีบอัดเฟรมบัฟเฟอร์), ฮาร์ดแวร์การเร่งความเร็ว 2D ที่มีประสิทธิภาพสูง |
| จอแสดงผลที่แตกต่างกันสองหน้าจอ | สนับสนุน |
| ความจุ EMMC | ตัวเลือก 8G/16G/32G/64G/128G |
| รองรับการ์ดหน่วยความจำ | การ์ด TF สูงถึง 32 กรัม |
| ส่วนต่อประสานเสียง | แจ็คหูฟัง 3.5 มม., อินเตอร์เฟสไมโครโฟน 2p2.0, อินเตอร์เฟสลำโพง 4p2.0 |
|---|---|
| แนวหุบเขา | มีทั้งหมด 5 ประเภท, TTL (0-6), RS232 (0-6), RS485 (1) |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V |
| ขนาด PCB | 102 มม.*146 มม. |
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอสัมผัสอินเทอร์เฟซ I2C และ USB |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดโมดูลคีออสก์ |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 |
| ทีพี | I2C/อินเทอร์เฟซ USB TP |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดโมดูลคีออสก์ |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 |
| ทีพี | I2C/อินเทอร์เฟซ USB TP |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| แบบอย่าง | JLD-P01 |
|---|---|
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดจอแสดงผลโฆษณา |
|---|---|
| อุณหภูมิการปรับตัว | -20°-80°C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต DC12V3A |
| อินเตอร์เฟส USB 4G | ซ็อกเก็ต USB 2.0 ในตัว (4), โฮสต์ USB 3.0 ภายนอก (1), OTG ภายนอก (1) รองรับโมดูลฟังก์ชัน PCIe 4G |
| ทีพี | หน้าจอสัมผัสอินเทอร์เฟซ I2C และ USB |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM แบบฝัง Pos |
|---|---|
| อินเตอร์เฟส USB | ช่องเสียบ USB 2.0 ในตัว (4 ชิ้น), USB 3.0 ภายนอก (1 ชิ้น) 2.0 (2 ชิ้น) OTG (1 ชิ้น) |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 แบบ, แบบเสริม, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น) |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |
| ชื่อสินค้า | Rockchip RK3568 เมนบอร์ด ARM แบบฝัง |
|---|---|
| เอาท์พุทวิดีโอ | รองรับเอาต์พุตวิดีโอรูปแบบ LVDS, EDP, MIPI |
| OEM/ ODM | สนับสนุน |
| จีพียู | mali-g52gpu |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบปฏิบัติการ Android 11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| Ethernet | 10/100/1000M |
|---|---|
| PCB Size | 170mm*170mm |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| OS | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Display | Support LVDS(dual 8),EDP,MIPI,HDMI,VGA |
| ชื่อสินค้า | แบอร์ดแม่ ARM ที่ติดตั้ง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
| แอปพลิเคชัน | เครื่อง POS KIOSK |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |