| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดฝังตัว Rockchip RK3568 JLD-P03 |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 Quad-core 64-bit Cortex-A55 โปรเซสเซอร์ ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| รอม | 16G 32G 64G 128G |
| แรม | 2G 4G 8G |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| พอร์ต | Wi-Fi, USB 2.0, พอร์ตแสดงผล, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0 |
|---|---|
| สภาพสินค้า | ใหม่ |
| แรม | DDR4, 2G/4G/8G |
| ประเภท CPU | rockchip |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดระบบ Quad Core ที่เสถียร RK3566 เมนบอร์ด Android ODM ARM Mainboard สำหรับ Media Player POS Mach |
|---|---|
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB |
| ขนาด PCB | 125 มม.*90 มม.*1.6 มม. |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดฝังตัวระบบ Linux Ubuntu |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Linux Ubuntu |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดไฟและเปิด/ปิดอัตโนมัติ |
| กล้อง | กล้อง USB |
| อินเตอร์เฟซเสียง | แจ็คหูฟัง 3.5 มม., อินเตอร์เฟสไมโครโฟน 2p2.0, อินเตอร์เฟสลำโพง 4p2.0 |
| ชื่อ | เมนบอร์ด JLD-A03 PCBA |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องโฆษณา 4K อุปกรณ์แสดงผลเชิงพาณิชย์ |
| รุ่น | เมนบอร์ด |
| USB | USB x 6 |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โพสเมอร์บอร์ด |
|---|---|
| แบบอย่าง | JLD-P02 |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 125 มม.*90 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด Linux แบบฝัง |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android11, Ubuntu20.04, Debian 10 |
| อินเตอร์เฟส USB | USB3.0 x2 USB 2.0*4 |
| เครือข่าย | รองรับ 10MHZ/100MHZ1000MHZ LAN และ 2.4G WIFI ผ่านสายไร้สาย |
| สารละลาย | RK3568 |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดระบบสมองกลฝังตัว |
|---|---|
| ซีพียู | RK3288 |
| จีพียู | Mali-T764 |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G/4G LPDDR3 |
| EMMC | ตัวเลือก EMMC16G/32G/64G/128G |
| ชื่อสินค้า | Rockchip RK3566 บอร์ดพัฒนา JLD-P02 |
|---|---|
| ซีพียู | RK3566 โปรเซสเซอร์ Quad-core 64-bit Cortex-A55 ความถี่สูงสุด 1.8GHz |
| EMMC | ตัวเลือก 16G ถึง 128G |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดซีพียู RK3568 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัญมณี |
| OEM/ ODM | สนับสนุน |
| จีพียู | mali-g52gpu |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบปฏิบัติการ Android 11/ลินุกซ์ อูบุนตู |