| ไร้สาย | 2.4G/5G WiFi BT |
|---|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | บัตร TF |
| แผงสัมผัส | แผงสัมผัส I2C และ USB พอร์ต |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04 |
| หน่วยความจำ | 2G/4G/8G DDR4 สำหรับตัวเลือก |
| Product Name | 5Sets Of Serial Ports Industrial ARM Board with EDP Screen Interface and Display Port LVDS Support 1920*1080P Resolution JLD-A06 |
|---|---|
| Audio port | 3.5mm Headphone Jack, 3.5mm Microphone Jack, 2P2.54 Speaker Jack*2 |
| Wifi | 2.4G/5G WiFi BT |
| Edp Screen Interface | Support Resolution 1920*1080P |
| Camera | Support MIPI Camera |
| พอร์ตอนุกรม | TTL (1-7 ชิ้น), RS232 (0-6 พีซี), RS485 (0-2 พีซี) |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ Cortex-A55 แบบ quad-core 64 บิต |
| สพป | 1TOPS |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| ชื่อสินค้า | แอนดรอยด์เมเธอร์บอร์ด |
| Product Name | RK3399 Android Industrial ARM Board with RTC Support |
|---|---|
| Rom | 16G-128G option |
| Ram | 2GB/4GB/6GB LPDDR4 Option |
| Edp Screen Interface | Support Resolution 1920*1080P |
| Display Port | HDMI, MIPI, EDP, LVDS, |
| ชื่อสินค้า | RK3568 Linux Embedded Board บอร์ด |
|---|---|
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 140 มม. x 91 มม. |
| เอาต์พุตวิดีโอ | EDP (2560 * 1440), เอาต์พุตวิดีโอรูปแบบ mipi |
| การส่งมอบพลังงานที่มั่นคง | อินพุต DC 12V / 3A |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดป้ายดิจิตอลแบบฝัง |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| อินเตอร์เฟส USB | USB3.0 HOST/OTG |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดแม่ Linux |
|---|---|
| ขนาดพีซีบี | 146 มม*70 มม*1.6 มม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04 |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำปิดไฟปิดกั้นสวิตช์อัตโนมัติ |
| กล้อง | กล้อง USB |
| ชื่อสินค้า | แบอร์ดแม่ลินูคซ์ที่ฝัง |
|---|---|
| จีพียู | ARM G52 2EE สนับสนุน OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, Opencl 2.0, Vulkan 1.1 |
| อีเทอร์เน็ต | 10/100/1000m |
| ขนาดพีซีบี | 158 มม.*95 มม.*1.5 มม. |
| แบบอย่าง | JLD-A09 |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด PCB ARM แบบฝัง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
| แอปพลิเคชัน | เครื่อง POS KIOSK |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |
| รองรับบลูทูธ | 4.0/4.2/5.0 |
|---|---|
| ขนาด PCB | 164 มม.*100 มม.*1.6 มม. |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์7.1 |
| แฟลช | 8G-64G EMMC (การสนับสนุนสูงสุด 128G) |
| คำถามที่พบบ่อย | แบรนด์ชื่อ: Jeweled, หมายเลขรุ่น: JLDA06, ผลิตในประเทศจีน, ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น, เงื่อนไ |