| Không dây | 2,4g/5g wifi bt |
|---|---|
| Thẻ nhớ | Thẻ TF |
| Bảng điều khiển cảm ứng | Bảng điều khiển cảm ứng cổng i2c và USB |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04 |
| Ký ức | 2G / 4G / 8G DDR4 Cho tùy chọn |
| Product Name | 5Sets Of Serial Ports Industrial ARM Board with EDP Screen Interface and Display Port LVDS Support 1920*1080P Resolution JLD-A06 |
|---|---|
| Audio port | 3.5mm Headphone Jack, 3.5mm Microphone Jack, 2P2.54 Speaker Jack*2 |
| Wifi | 2.4G/5G WiFi BT |
| Edp Screen Interface | Support Resolution 1920*1080P |
| Camera | Support MIPI Camera |
| Cổng nối tiếp | TTL (1-7 PC), RS232 (0-6 PC), rs485 (0-2 PC) |
|---|---|
| bộ vi xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit lõi tứ |
| NPU | 1tops |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Android |
| Product Name | RK3399 Android Industrial ARM Board with RTC Support |
|---|---|
| Rom | 16G-128G option |
| Ram | 2GB/4GB/6GB LPDDR4 Option |
| Edp Screen Interface | Support Resolution 1920*1080P |
| Display Port | HDMI, MIPI, EDP, LVDS, |
| Tên sản phẩm | RK3568 Linux Embedded Board |
|---|---|
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 140mm x 91mm |
| Đầu ra video | EDP (2560 * 1440), đầu ra video định dạng MIPI |
| Cung cấp năng lượng ổn định | Đầu vào DC 12V / 3A |
| Tên sản phẩm | Bảng hiệu kỹ thuật số nhúng |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Giao diện USB | USB3.0 HOST/OTG |
| rom | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Linux |
|---|---|
| Kích thước PCB | 146mm*70mm*1.6mm |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04 |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |
| Máy ảnh | Camera USB |
| Tên sản phẩm | bảng chủ Linux nhúng |
|---|---|
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| Ethernet | 10/100/1000m |
| Kích thước PCB | 158mm*95mm*1,5mm |
| Người mẫu | JLD-A09 |
| Tên sản phẩm | Bảng mạch ARM nhúng |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Cổ phần |
| Ứng dụng | Máy POS KIOSK |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |
| hỗ trợ Bluetooth | 4.0/4.2/5.0 |
|---|---|
| kích thước PCB | 164mm*100mm*1.6mm |
| Hệ điều hành | Android7.1 |
| TỐC BIẾN | 8G-64G Emmc (Hỗ trợ cao nhất 128G) |
| Câu hỏi thường gặp | Tên thương hiệu: Jeweled, Số mô hình: JLDA06, được sản xuất tại Trung Quốc, Số lượng đơn hàng tối th |