| ชื่อสินค้า | Rockchip RK3566 เมนบอร์ดระบบฝังตัว |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | รองรับอินเทอร์เฟซ I2C นิ้วและอินเทอร์เฟซ USB หน้าจอสัมผัสแบบมัลติทัชแบบสัมผัสแบบ capacitive |
| RT | ใช่ |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| อินเตอร์เฟซ USB | USB3.0 HOST/OTG |
| ชื่อสินค้า | Multi Interface RK3568 บอร์ดแขนอุตสาหกรรมที่มี Dual Gigabit LAN เข้ากันได้กับ Android 11 และ Linux J |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| ระยะอุณหภูมิ | -20°C ถึง 80°C |
| ประเภท | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| เครือข่าย | รองรับ 10MHz/100MHz และ 2.4G/5G WIRELESS WIFI |
|---|---|
| เมมโมรี่แฟลช | 4G NANDFLASH การสนับสนุนสูงสุด 16G NANDFLASH (EMMC รองรับ 32G) |
| การออกเสียง | ระบบเสียงสเตอริโอ |
| ร.ฟ.ท | หนุน |
| เอาต์พุตวิดีโอ | สนับสนุน LVDS, MIPI Video Output คำจำกัดความเอาต์พุตสูงสุด: 1920x1200 |
| ชื่อ | คณะกรรมการพัฒนา Android |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัญมณี |
| พอร์ตอนุกรม | รองรับ TTL และ RS232 |
| USB | USB 2.0/ OTG |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G/ 4G LPDDR3 |
| ชื่อสินค้า | ค่าใช้จ่าย Allwinner A133 MOTHERBOARD SOM ระบบฝังตัวบนโมดูล ARM PCB บอร์ดเดี่ยวคอมพิวเตอร์ Linux And |
|---|---|
| ซีพียู | โปรเซสเซอร์ Quad-core Cortex-A53 ความเร็ว 1.6GHz |
| จีพียู | IMG PowerVR GE8300 รองรับ OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1 และ OpenCl 1.2 |
| หน่วยความจำ | รองรับตัวเลือก 1G/2G/4G DDR4 |
| พื้นที่จัดเก็บ | ที่เก็บข้อมูล EMMC พร้อมความสามารถเสริม 16G-128G |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | POS เมนบอร์ด RK3568 |
|---|---|
| อินเตอร์เฟส USB | USB HOST/OTG |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| พอร์ตอนุกรม | รองรับ TTL、 RS232 |
| ขนาด PCB | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| โปรเซสเซอร์ | PX30 ความถี่สูงสุด 1.4GHz |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซกล้อง | 1x อินเตอร์เฟซกล้อง MIPI-CSI |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | รองรับการ์ด TF --- ดิสก์ 32G สูงสุด |
| แกะ | 1G DDR3 ((maxium การสนับสนุน 2GB) |
| hdmi_out | หนุน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Android RK3288 POS การพัฒนาเมนบอร์ด Linux Board LVDS PCBA Manufacture Rockchip PX30 เมนบอร์ดที่กำหนด |
|---|---|
| ซีพียู | โปรเซสเซอร์หลักของ Quad Core Arm Cortex-A17 |
| GPU | ARM Mail-T764 โปรเซสเซอร์กราฟิก |
| หน่วยความจำ | 2.2G DDR3 หรือ 4G DDR3 |
| พื้นที่จัดเก็บ | 3.8G ~ 64G สำหรับตัวเลือก (Open Board Standard คือ 8G) |
| ชื่อสินค้า | กระดานหลักระบบสมองกลฝังตัว |
|---|---|
| ซีพียู | Quad-Core Cortex-A55 (64 บิตสูงถึง 2.0GHz)-มัลติทาสก์ที่มีประสิทธิภาพสำหรับเวิร์กโหลดที่ฝังตัว |
| จีพียู | ARM G52 2EE - รองรับ API กราฟิกขั้นสูง (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) สำหรับ UIS และการแสดงผล |
| เอ็นพียู | 1 TOPS AI Accelerator - เปิดใช้งานงาน AI ที่มีน้ำหนักเบา (เช่นการตรวจจับวัตถุ, AI) |
| หน่วยความจำ | 2GB/4GB/8GB DDR4 - ปรับขนาดได้สำหรับน้ำหนักเบาถึงพอสมควร |
| พลังงานไฟฟ้า | อินพุต DC5V/3A; แบตเตอรี่ลิเธียม 3.7V |
|---|---|
| ขนาด PCB | 112mmx100.5mmx1.2mm |
| ไอซีหลัก | RK3399 ความถี่สูงสุด 2.0 GHz |
| เครือข่าย | รองรับ 10MHz/100MHz/1000MHz LAN และ 2.4G/5G WIRELESS WIFI |
| การออกเสียง | ระบบเสียงสเตอริโอ |