| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ điều khiển nhúng |
|---|---|
| TP | Giao diện I2C và USB TP |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |
| Nhiệt độ | -20°-80°C |
| Máy ảnh | Camera MIPI |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng RK3566 |
|---|---|
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng Rockchip RK3566 |
|---|---|
| Nhà máy | Đúng |
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| kích thước PCB | 140mm*91mm*1.6mm |
|---|---|
| Máy ảnh | Camera USB |
| cổng nối tiếp | 4 Trong tổng số, các loại tùy chọn,TTL(1-4)、RS232(0-3)、RS485(0-2) |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| Tên | Sáu bo mạch chủ nhúng cánh tay công nghiệp RK3399 |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | I2c * 2 |
| Chế độ cung cấp điện | Pin lithium đầu vào DC12V3A |
| Giao diện âm thanh | Giắc cắm tai nghe 3,5 mm, giắc cắm micrô 3,5 mm, giắc cắm loa 2p2.54 * 2 |
| Đầu ra âm thanh | âm thanh nổi, hỗ trợ hiệu ứng âm thanh Dolby |
| Tên sản phẩm | Linux Embedded Board |
|---|---|
| CPU | Kiến trúc Cortex-A17 của RK3288 và tần số cao nhất của lõi tứ là 1,8 GHz |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| Công suất EMMC | Các tùy chọn 8g/16g/32g/64g/128g |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | Thẻ TF lên đến 32g |
| Tên sản phẩm | bảng chủ Linux nhúng |
|---|---|
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ Dolby |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| TP | Giao diện I2C và USB TP |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ mạch PCBA RK3568 |
|---|---|
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V-24V |
| TP | Giao diện I2C /USB TP |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Giao diện âm thanh | Giắc cắm tai nghe 3,5 mm, giao diện micrô 2P2.0, giao diện loa 4P2.0 |
|---|---|
| Hẻm núi | Tổng cộng có 5 loại có sẵn, TTL (0-6), rs232 (0-6), rs485 (1) |
| Chế độ cung cấp điện | Đầu vào DC12V |
| Kích thước PCB | 102mm*146mm |
| Màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng giao diện i2c và USB |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ mô-đun Kiosk |
|---|---|
| CPU | RK3568 |
| TP | Giao diện I2C /USB TP |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |