| จีพียู | ARM G52 2EE สนับสนุน OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, Opencl 2.0, Vulkan 1.1 |
|---|---|
| อีเธอร์เน็ต | 10/100/1000ม |
| อุณหภูมิ | -20 °- 80 ℃ |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ RK3568 Quad-Core 64-bit Cortex-A55, ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| ชื่อสินค้า | 1TOPS NPU POS เมนบอร์ดพร้อมสล็อตการขยายซิมการ์ด PCIE และแหล่งจ่ายไฟอินพุต DC12V-24V JLD-P01 |
|---|---|
| ช่องเสียบ | การ์ด TF, PCIE SIM Cards |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ RK3568 Quad-Core 64-bit Cortex-A55, ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| การออกเสียง | สเตอริโอรองรับเอฟเฟกต์เสียง Dolby |
| SPI | หนุน |
| ชื่อสินค้า | 10.1 นิ้วจอแสดงผลบอร์ดเครื่องจำหน่ายมาเธอร์บอร์ดพร้อมหน้าจอสัมผัสและเอาต์พุต HD-Mi JLD076 |
|---|---|
| กล้อง | กล้อง MIPI/USB |
| เอชดีเอ็มไอ | เอาต์พุต HMDI |
| เอาต์พุตวิดีโอ | สนับสนุนเอาต์พุตวิดีโอ LVDS, EDP และ HDMI และความละเอียดสูงสุด 3840x2160 |
| ร.ฟ.ท | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาเมื่อปิดไฟรองรับการรีสตาร์ทอัตโนมัติและปิดตัวลง |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G/4G LPDDR3 |
|---|---|
| tp | อินเตอร์เฟส I2C /USB TP |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | บัตร TF |
| ขนาด PCB | 100มม.*80มม |
| พลังงานไฟฟ้า | อินพุต DC12V3A |
| ชื่อ | มาเธอร์บอร์ดแขนอุตสาหกรรม RK3399 |
|---|---|
| ซีพียู | RK3399 |
| อีเธอร์เน็ต | 10/100/1000m |
| กล้อง | รองรับกล้อง MIPI |
| RTC | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดไฟ, เปิดและปิดอัตโนมัติ |
| ชื่อ | บอร์ด Linux แบบฝัง JLD-F03 |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 Quad-core 64-bit Cortex-A55 โปรเซสเซอร์ ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| จีพียู | ARM G52 2EE |
| อินเตอร์เฟส USB | USB3.0 HOST/OTG |
| ขนาดพีซีบี | 122 มม.*75 มม. |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดป้ายดิจิตอลแบบฝัง |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| อินเตอร์เฟส USB | USB3.0 HOST/OTG |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| อีเธอร์เน็ต | สนับสนุน 100MHz |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android |
| Wi-Fi | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สาย 2.4G |
| EMMC | ตัวเลือก 16G/32G/64G |
| GPU | Mali-T764 |
| Product name | Interactive Touch Screen Android Motherboard |
|---|---|
| PCB size | 140mm*91mm*1.6mm |
| RTC | Support power-off clock memory and automatic power on and off |
| Application | Commercial display |
| OEM | Welcome |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด POS RK3576 |
|---|---|
| GPU | แขน mali-g52 mc3 |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอพร้อมเสียง Dolby |
| กล้อง | กล้อง USB |
| แอปพลิเคชัน | เครื่อง POS, AI Electronic Scale, ฯลฯ |