| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
|---|---|
| Ethernet | 10/100/1000M |
| nhiệt độ | -20 °- 80 |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Loại bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, tần số tối đa 2.0GHz |
| Tên sản phẩm | 1TOPS NPU POS Motherboard với khe cắm mở rộng thẻ SIM PCIE và nguồn điện DC12V-24V |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng | Thẻ TF, thẻ SIM PCIE |
| Loại bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, tần số tối đa 2.0GHz |
| Khả năng phát âm | STEREO, Hỗ trợ hiệu ứng âm thanh Dolby |
| SPI | Hỗ trợ |
| Tên sản phẩm | Bảng điều khiển màn hình hiển thị 10,1 inch Bo mạch chủ với màn hình cảm ứng và đầu ra HD-MI JLD076 |
|---|---|
| Máy ảnh | Máy ảnh MIPI/USB |
| HDMI | Đầu ra HMDI |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ đầu ra Video LVD, EDP và HDMI và độ phân giải cao nhất 3840x2160. |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ khi tắt nguồn, hỗ trợ tự động khởi động lại và tắt. |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G LPDDR3 |
|---|---|
| tp | Giao diện I2C /USB TP |
| Loại thẻ nhớ | Thẻ TF |
| kích thước PCB | 100mm * 80mm |
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC12V3A |
| Tên | RK3399 bo mạch chủ cánh tay công nghiệp |
|---|---|
| CPU | RK3399 |
| Ethernet | 10/100/1000m |
| Camera | Hỗ trợ máy ảnh MIPI |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn , bật và tắt nguồn tự động |
| Tên | Bo mạch Linux nhúng JLD-F03 |
|---|---|
| CPU | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, với tần số cao nhất là 2.0GHz |
| GPU | ARM G52 2EE |
| Giao diện USB | USB3.0 HOST/OTG |
| Kích thước PCB | 122mm*75mm |
| Tên sản phẩm | Bảng hiệu kỹ thuật số nhúng |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Giao diện USB | USB3.0 HOST/OTG |
| rom | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Ethernet | Hỗ trợ 100 MHz |
|---|---|
| Hệ điều hành | Android |
| Wi-Fi | 2.4g Truy cập internet WiFi không dây |
| Emmc | Tùy chọn 16G/32G/64G |
| GPU | Mali-T764 |
| Product name | Interactive Touch Screen Android Motherboard |
|---|---|
| PCB size | 140mm*91mm*1.6mm |
| RTC | Support power-off clock memory and automatic power on and off |
| Application | Commercial display |
| OEM | Welcome |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ Pos RK3576 |
|---|---|
| GPU | ARM Mali-G52 MC3 |
| Đầu ra âm thanh | Âm thanh nổi, với âm thanh Dolby |
| Máy ảnh | Camera USB |
| Ứng dụng | Máy POS, quy mô điện tử AI, v.v. |