| แบบอย่าง | บอร์ด ARM แบบฝังสำหรับเครื่อง KIOSK POS |
|---|---|
| พอร์ตอนุกรม | รองรับ TTL、 RS232 |
| อีเทอร์เน็ต | สนับสนุน 1,000 MHz |
| อินเตอร์เฟส USB | USB HOST/OTG |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| คำสำคัญ | POS Machine Mainboard, RK3576 เมนบอร์ด, 6T TOPS BOARD NPU |
|---|---|
| GPU | แขน mali-g52 mc3 |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | บัตร TF |
| ขนาด PCB | 102 มม.*146 มม. |
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอสัมผัสอินเทอร์เฟซ I2C และ USB |
| อินเตอร์เฟส USB | USB HOST/OTG |
|---|---|
| กล้อง | รองรับกล้อง USB |
| แหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V3A |
| RTC | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดไฟ, เปิดและปิดอัตโนมัติ |
| อีเธอร์เน็ต | 10/100m |
| รุ่นหมายเลข | JLD-A06 |
|---|---|
| EMMC | ตัวเลือก 16G/32G/64G/128G |
| ซีพียู | RK3399 |
| สถานการณ์แอปพลิเคชัน | จอแสดงผลเชิงพาณิชย์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ DC12V3A 7.4V li-ion |
| Product name | Fanless Rockchip RK3288 CPU Android 10.0 Onboard 2GB Memory 8GB ROM Wifi motherboard PCBA JLD076 |
|---|---|
| Memory | 2.2G DDR3 or 4G DDR3 |
| Storage | 3.8G ~64G for option(open board standard is 8G ) |
| Type | Multilayer pcb |
| Material | RF4 |
| Product name | Android 10 Android Embedded Board and Linux Operating System RK3399 Industrial ARM board Support M.2 SSD |
|---|---|
| Cpu | RK3399 Dual Cortex-A72 + Quad Cortex-A53 Size CPU Structure, Maximum Frequency 1.8GHz |
| Internet | RJ45, Support 10M/100M/1000M Ethernet |
| Touch Screen | I2C Interface |
| Operating System | Android 7.1/Android 10 / Linux |
| ผลิตภัณฑ์ | Linux Embedded Board (บอร์ดที่ฝังใน Linux) |
|---|---|
| จีพีไอโอ | สนับสนุน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาดแอลซีดีเป็นตัวเลือก | 7/8/10.1/13.3/15.6/18.5/21.5 ฯลฯ |
| อินเตอร์เฟส USB | USB3.0 x2 USB 2.0*4 |
| ชื่อสินค้า | Linux Embedded Board (บอร์ดที่ฝังใน Linux) |
|---|---|
| ซีพียู | สถาปัตยกรรม RK3288 Quad-Core Cortex-A17 และความถี่สูงสุดของ quad-core คือ 1.8 GHz |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ความจุ EMMC | ตัวเลือก 8G/16G/32G/64G/128G |
| รองรับการ์ดหน่วยความจำ | การ์ด TF สูงถึง 32 กรัม |
| ชื่อ | บอร์ด ARM แบบฝังสำหรับเทอร์มินัลบริการตนเอง |
|---|---|
| อินเตอร์เฟส USB | USB HOST/OTG |
| อีเทอร์เน็ต | สนับสนุน 1,000 MHz |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด ARM แบบฝัง JLD-P03 |
|---|---|
| เครือข่ายไร้สาย | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สายไร้สาย 2.4g/5g |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| พื้นที่จัดเก็บ | 16GB-128GB EMMC + TF-Card-ที่เก็บข้อมูลที่เชื่อถือได้สำหรับระบบปฏิบัติการแอพและบันทึก |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |