| ชื่อสินค้า | อุตสาหกรรม RK3588 บอร์ด ARM แบบฝัง JLD-I02 |
|---|---|
| เอ็นพียู | 6 ท็อป |
| ขนาดพีซีบี | 170 มม.* 170 มม |
| ระบบปฏิบัติการ | ANDROID11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Android RK3288 POS การพัฒนาเมนบอร์ด Linux Board LVDS PCBA Manufacture Rockchip PX30 เมนบอร์ดที่กำหนด |
|---|---|
| ซีพียู | โปรเซสเซอร์หลักของ Quad Core Arm Cortex-A17 |
| GPU | ARM Mail-T764 โปรเซสเซอร์กราฟิก |
| หน่วยความจำ | 2.2G DDR3 หรือ 4G DDR3 |
| พื้นที่จัดเก็บ | 3.8G ~ 64G สำหรับตัวเลือก (Open Board Standard คือ 8G) |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด PCB ARM แบบฝัง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
| แอปพลิเคชัน | เครื่อง POS KIOSK |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |
| ชื่อสินค้า | แบอร์ดแม่ ARM ที่ติดตั้ง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
| แอปพลิเคชัน | เครื่อง POS KIOSK |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |
| ชื่อสินค้า | RK3568 RK3588 เมนบอร์ดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G / 4G / 8G DDR4 |
| อีเอ็มซี | ตัวเลือก 16G-128G |
| เลเยอร์ PCB | กระดาน 8 ชั้น |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดแม่ Linux |
|---|---|
| แรม | 2GB/4GB/8GB |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| ขนาดพีซีบี | 158 มม.*95 มม.*1.5 มม. |
| แบบอย่าง | JLD-A09 |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดฝังตัว Linux RK3288 |
|---|---|
| ตัวเลือกการปรับปรุง | อัพเดทฟอร์มแวร์ |
| รองรับการ์ดหน่วยความจำ | การ์ด TF สูงถึง 32 กรัม |
| ความจุหน่วยความจำ | 2G/4G DDR3 |
| ความจุ | 8G ~ 64G EMMC |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด JLD-F02 สำหรับระบบการเข้าร่วม |
|---|---|
| จีพียู | Mali-T764 GPU, รองรับ AFBC (การบีบอัดเฟรมบัฟเฟอร์), ฮาร์ดแวร์การเร่งความเร็ว 2D ที่มีประสิทธิภาพสูง |
| จอแสดงผลที่แตกต่างกันสองหน้าจอ | สนับสนุน |
| ความจุ EMMC | ตัวเลือก 8G/16G/32G/64G/128G |
| รองรับการ์ดหน่วยความจำ | การ์ด TF สูงถึง 32 กรัม |
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
|---|---|
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 158 มม.*95 มม.*1.5 มม. |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Ubuntu 20.04/Debian 10/11 |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM แบบฝัง Pos |
|---|---|
| อินเตอร์เฟส USB | ช่องเสียบ USB 2.0 ในตัว (4 ชิ้น), USB 3.0 ภายนอก (1 ชิ้น) 2.0 (2 ชิ้น) OTG (1 ชิ้น) |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 แบบ, แบบเสริม, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น) |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |