| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต DC12V3A |
|---|---|
| EMMC | ตัวเลือก 16G-128G |
| ขนาดพีซีบี | 100 มม.* 80 มม |
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | 2.4G/5G WiFi BT |
| อินเตอร์เฟส USB | USB ภายใน 2.0 (7 ชิ้น), USB 2.0 ภายนอก (1 พีซี), OTG ภายนอก (1 พีซี) |
| Camera | To Support A USB Camera |
|---|---|
| Memory | 2G / 4G / 8G DDR4 Optional |
| RTC | Support Power Off Clock Memory, Support Automatic Switch Function |
| Operating System | ANDROID11, Ubuntu20.04, Etc |
| USB Interface | USB 3.0 HOST / OTG |
| ประเภท | PCB หลายชั้น |
|---|---|
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 140 มม.*91 มม.*1.6 มม. |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์7.1 |
|---|---|
| ร.ฟ.ท | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาเมื่อปิดไฟรองรับการรีสตาร์ทอัตโนมัติและปิดเครื่อง |
| แผงสัมผัส | รองรับหน้าจอสัมผัสแบบหลายจุด |
| พลังงานไฟฟ้า | อินพุต DC5V/3A; แบตเตอรี่ลิเธียม 3.7V |
| แกะ | 2G /4G LPDDR4 |
| แอปพลิเคชัน | เครื่อง POS, AI Electronic Scale, ฯลฯ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัญมณี |
| โอเอ็ม | สนับสนุน |
| เครือข่ายไร้สาย | 2.4G/5G WiFi BT |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Linux Ubuntu |
| ชื่อ | คณะกรรมการพัฒนา Android |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัญมณี |
| พอร์ตอนุกรม | รองรับ TTL และ RS232 |
| USB | USB 2.0/ OTG |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G/ 4G LPDDR3 |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | อินพุต DC12V3A |
| ขนาด PCB | 140 มม.*91 มม.*1.6 มม. |
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi BT |
| อีเอ็มเอ็มซี | ตัวเลือก 16G-128G |
| หน่วยความจำ | 2G / 4G / 8G DDR4 ตัวเลือก |
|---|---|
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi BT |
| พอร์ตอนุกรม | 4 ในทั้งหมด, ประเภทตัวเลือก,TTL ((1-4)、RS232 ((0-3)、RS485 ((0-2) |
| กล้อง | กล้อง USB |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G/4G LPDDR3 |
|---|---|
| Wi-Fi | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สาย 2.4G |
| ระบบปฏิบัติการ | Android |
| EMMC | ตัวเลือก 16G-128G |
| อินเตอร์เฟส USB | USB ภายใน 2.0 (7 ชิ้น), USB 2.0 ภายนอก (1 พีซี), OTG ภายนอก (1 พีซี) |
| โอเอ็ม | สนับสนุน |
|---|---|
| เครือข่ายไร้สาย | 2.4G/5G WiFi BT |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Linux Ubuntu |
| อีเธอร์เน็ต | 10/100/1000m |
| ขนาด PCB | 102 มม.*146 มม. |