| ชื่อสินค้า | ค่าใช้จ่าย Allwinner A133 MOTHERBOARD SOM ระบบฝังตัวบนโมดูล ARM PCB บอร์ดเดี่ยวคอมพิวเตอร์ Linux And |
|---|---|
| ซีพียู | โปรเซสเซอร์ Quad-core Cortex-A53 ความเร็ว 1.6GHz |
| จีพียู | IMG PowerVR GE8300 รองรับ OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1 และ OpenCl 1.2 |
| หน่วยความจำ | รองรับตัวเลือก 1G/2G/4G DDR4 |
| พื้นที่จัดเก็บ | ที่เก็บข้อมูล EMMC พร้อมความสามารถเสริม 16G-128G |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G/4G LPDDR3 |
|---|---|
| ขนาด PCB | 100มม.*80มม |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | บัตร TF |
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi BT |
| ชั้นวาง | สนับสนุน LVDS (Dual 8,1920*1080), edp |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดบอร์ด Rockchip RK3568 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | หุ่นยนต์ |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดเครื่อง เปิดและปิดเครื่องอัตโนมัติ |
| อุณหภูมิ | -20°-80°C |
| แหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V3A |
| ชื่อสินค้า | RK3568 แผงวงจร PCBA |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต DC12V-24V |
| ทีพี | I2C/อินเทอร์เฟซ USB TP |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM แบบฝังตัว RK3566 |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V-28V |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |
| ชื่อสินค้า | อุตสาหกรรม RK3588 บอร์ด ARM แบบฝัง JLD-I02 |
|---|---|
| เอ็นพียู | 6 ท็อป |
| ขนาดพีซีบี | 170 มม.* 170 มม |
| ระบบปฏิบัติการ | ANDROID11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V |
| ชื่อสินค้า | กระดานหลักระบบสมองกลฝังตัว |
|---|---|
| ซีพียู | Quad-Core Cortex-A55 (64 บิตสูงถึง 2.0GHz)-มัลติทาสก์ที่มีประสิทธิภาพสำหรับเวิร์กโหลดที่ฝังตัว |
| จีพียู | ARM G52 2EE - รองรับ API กราฟิกขั้นสูง (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) สำหรับ UIS และการแสดงผล |
| เอ็นพียู | 1 TOPS AI Accelerator - เปิดใช้งานงาน AI ที่มีน้ำหนักเบา (เช่นการตรวจจับวัตถุ, AI) |
| หน่วยความจำ | 2GB/4GB/8GB DDR4 - ปรับขนาดได้สำหรับน้ำหนักเบาถึงพอสมควร |
| ขนาด PCB | 170 มม.*105 มม. |
|---|---|
| กล้อง | รองรับกล้อง USB |
| จีพียู | mali-g52gpu |
| สพป | rk nnt 0.8t |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V |
| ชื่อสินค้า | Rockchip RK3566 เมนบอร์ด ARM แบบฝัง |
|---|---|
| โรงงาน | ใช่ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V-28V |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ชื่อสินค้า | Rockchip Rk3568 แอนดรอยด์ บอร์ด Quad Core Industrial Arm Board แอนดรอยด์ 11 แบรนด์พีซีบี |
|---|---|
| วัสดุ | RF4 |
| ประเภท | PCB หลายชั้น |
| ชั้น | 6 |
| ขนาด PCB | 170mmx170mm |