| Product name | Rockchip Rk3588 Industrial ARM Board Octo Core Android 12 IOT AI Dual Lan 8K DB H-DMI LVDS RS232 RS485 Mini Smart Motherboard |
|---|---|
| Memory card type | TF-CARD |
| Power supply | DC12V Input |
| Audio port | 3.5mm Headphone Jack, 2P2.0 Microphone Interface, 4P2.0 Speaker Interface |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| Mạng lưới | Hỗ trợ có dây 10 MHz / 100MHz1000MHz và truy cập internet wifi không dây 2,4g |
|---|---|
| Ký ức | 2G / 4G / 8G DDR 4 Tùy chọn (Public Version tiêu chuẩn) |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ LVD (gấp đôi 8.1920 * 1080), EDP (2560 * 1440) và đầu ra video ở định dạng MIPI |
| Bộ nhớ flash | Tùy chọn 16g đến 64G (tiêu chuẩn 16G) |
| kích thước PCB | 158mmx 95mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch ARM nhúng JLD-P03 |
|---|---|
| Mạng không dây | 2,4g/5g truy cập internet không dây WIFI |
| Hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kho | 16GB Mạnh 128GB Emmc + TF-card-Lưu trữ đáng tin cậy cho HĐH, ứng dụng và nhật ký. |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC12V3A |
| kích thước PCB | 140mm*91mm*1.6mm |
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| eMMC | Tùy chọn 16G-128G |
| Khả năng tương thích | Tương thích với các máy bán hàng tự động khác nhau |
|---|---|
| Kết nối | Ethernet, Wi-Fi, Bluetooth |
| Máy ảnh | Máy ảnh MIPI/USB |
| Uart | RS232/TTL*8 |
| Nhiệt độ thích nghi | -20 - 80 Centigrade. |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
|---|---|
| eMMC | Tùy chọn từ 16g đến 128g |
| Hiển thị | Hỗ trợ LVDS,EDP,MIPI |
| NPU | 1tops |
| Khả năng phát âm | STEREO, Hỗ trợ hiệu ứng âm thanh Dolby |
| tên | Quảng cáo bo mạch chủ tội lỗi kỹ thuật số |
|---|---|
| Tùy chỉnh biểu trưng | Hỗ trợ khi sản xuất PCB |
| Từ khóa | Bảng chủ Android |
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V |
| Màn hình màn hình kép | Không hỗ trợ |
| từ khóa | Bảng chính máy POS, bo mạch chủ RK3576, bảng NPU 6T TOPS |
|---|---|
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn và bật/tắt tự động |
| Máy ảnh | Camera USB |
| kích thước PCB | 102mm*146mm |
| Màn hình chạm | Màn hình cảm ứng giao diện i2c và USB |
| Product Name | 2GB/4GB/6GB LPDDR4 Option Industrial ARM Board with External USB 2.0 2 3.0 1 OTG 1 and Temperature Range -20° to 80C |
|---|---|
| Rom | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB Optional |
| Touch Screen | I2C Interface |
| Power supply | DC12V3A Input 7.4V Li-ion Battery |
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| Tên | Ban phát triển Android |
|---|---|
| Thương hiệu | Đồ trang sức |
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL và RS232 |
| USB | USB 2.0/ OTG |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/ 4G LPDDR3 |