| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ hệ thống nhúng Rockchip RK3566 |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | hỗ trợ giao diện I2C inch và giao diện USB màn hình cảm ứng điện dung đa điểm |
| RT | Đúng |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Giao diện USB | USB3.0 HOST/OTG |
| Tên sản phẩm | Giao diện đa giao diện RK3568 Bảng tay công nghiệp với Gigabit LAN kép tương thích với Android 11 và |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 80°C |
| Loại | pcb nhiều lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Mạng lưới | Hỗ trợ WiFi không dây 10 MHz/100 MHz và 2,4g/5G |
|---|---|
| Bộ nhớ flash | 4G Nandflash Hỗ trợ cao nhất 16G NANDFLASH (Hỗ trợ EMMC 32G) |
| Khả năng phát âm | Âm thanh nổi |
| RTC | Hỗ trợ |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ LVD, đầu ra video MIPI Định nghĩa đầu ra cao nhất: 1920x1200 |
| Tên | Ban phát triển Android |
|---|---|
| Thương hiệu | Đồ trang sức |
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL và RS232 |
| USB | USB 2.0/ OTG |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/ 4G LPDDR3 |
| Tên sản phẩm | Chi phí hiệu quả của Allwinner A133 Android bo mạch chủ Som nhúng trên mô -đun ARM PCB Board Board M |
|---|---|
| CPU | Bộ vi xử lý Cortex-A53 bốn lõi với tốc độ đồng hồ 1,6GHz. |
| GPU | IMG PowerVR GE8300, hỗ trợ OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1 và OpenCL 1.2. |
| Ký ức | Hỗ trợ các tùy chọn 1G/2G/4G DDR4. |
| Lưu trữ | Lưu trữ eMMC với dung lượng tùy chọn 16G-128G. |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ POS RK3568 |
|---|---|
| Giao diện USB | USB HOST/OTG |
| Hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL 、 RS232 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| bộ vi xử lý | Px30 Tần số tối đa1.4GHz |
|---|---|
| Giao diện máy ảnh | 1x Giao diện camera MIPI-CSI |
| Các loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF --- Đĩa 32G cao nhất. |
| ĐẬP | 1G DDR3 ((maxium hỗ trợ 2GB) |
| HDMI_OUT | Hỗ trợ |
| Tên sản phẩm | Android RK3288 POS Bo mạch chủ Linux Board LVDS PCBA Sản xuất Rockchip PX30 Customboard Bo mạch chủ |
|---|---|
| CPU | Bộ xử lý lõi Core Core Core-A17 |
| GPU | Bộ xử lý đồ họa Arm Mail-T764 |
| Ký ức | 2.2g DDR3 hoặc 4G DDR3 |
| Kho | 3,8g ~ 64g cho tùy chọn (tiêu chuẩn bảng mở là 8g) |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chính của hệ thống nhúng |
|---|---|
| CPU | Cortex-A55 (64 bit, lên đến 2.0GHz)-đa nhiệm hiệu quả cho khối lượng công việc nhúng. |
| GPU | ARM G52 2EE - Hỗ trợ API đồ họa nâng cao (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) cho UIS và hiển thị. |
| NPU | 1 Tops AI Accelerator - Cho phép các tác vụ AI cạnh nhẹ (ví dụ: phát hiện đối tượng, giọng nói AI). |
| Ký ức | 2GB/4GB/8GB DDR4 - Có thể mở rộng cho khối lượng công việc nhẹ đến trung bình. |
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC5V/3A; Pin lithium 3.7V |
|---|---|
| kích thước PCB | 112mmx100.5mmx1.2mm |
| IC chính | RK3399 Tần số tối đa 2.0 GHz |
| Mạng lưới | Hỗ trợ LAN LAN 10 MHz/100 MHz/1000 MHz và WiFi không dây 2,4g/5G |
| Khả năng phát âm | Âm thanh nổi |