| Tên sản phẩm | Chi phí hiệu quả của Allwinner A133 Android bo mạch chủ Som nhúng trên mô -đun ARM PCB Board Board M |
|---|---|
| CPU | Bộ vi xử lý Cortex-A53 bốn lõi với tốc độ đồng hồ 1,6GHz. |
| GPU | IMG PowerVR GE8300, hỗ trợ OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1 và OpenCL 1.2. |
| Ký ức | Hỗ trợ các tùy chọn 1G/2G/4G DDR4. |
| Lưu trữ | Lưu trữ eMMC với dung lượng tùy chọn 16G-128G. |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G LPDDR3 |
|---|---|
| kích thước PCB | 100mm * 80mm |
| Loại thẻ nhớ | Thẻ TF |
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| Hiển thị | Hỗ trợ LVD (kép 8,1920*1080 , edp |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ Rockchip RK3568 |
|---|---|
| hệ điều hành | ANDROID |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn, tự động bật và tắt nguồn |
| Nhiệt độ | -20°-80°C |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ mạch PCBA RK3568 |
|---|---|
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V-24V |
| TP | Giao diện I2C /USB TP |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng RK3566 |
|---|---|
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch ARM nhúng RK3588 công nghiệp JLD-I02 |
|---|---|
| NPU | 6 ÁO |
| kích thước PCB | 170mm * 170mm |
| hệ điều hành | ANDROID11/Linux Ubuntu |
| Chế độ cung cấp điện | Đầu vào DC12V |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chính của hệ thống nhúng |
|---|---|
| CPU | Cortex-A55 (64 bit, lên đến 2.0GHz)-đa nhiệm hiệu quả cho khối lượng công việc nhúng. |
| GPU | ARM G52 2EE - Hỗ trợ API đồ họa nâng cao (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) cho UIS và hiển thị. |
| NPU | 1 Tops AI Accelerator - Cho phép các tác vụ AI cạnh nhẹ (ví dụ: phát hiện đối tượng, giọng nói AI). |
| Ký ức | 2GB/4GB/8GB DDR4 - Có thể mở rộng cho khối lượng công việc nhẹ đến trung bình. |
| kích thước PCB | 170mm*105mm |
|---|---|
| Máy ảnh | Hỗ trợ camera USB |
| GPU | Mali-G52GPU |
| NPU | RK NNT 0,8T |
| Chế độ cung cấp điện | Đầu vào DC12V |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng Rockchip RK3566 |
|---|---|
| Nhà máy | Đúng |
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | Rockchip Rk3568 Android Board Quad Core Industrial Arm Board Android 11 Bảng chính PCB nhúng |
|---|---|
| Vật liệu | RF4 |
| Loại | pcb nhiều lớp |
| Lớp | 6 |
| kích thước PCB | 170mmx170mm |