| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A |
|---|---|
| Emmc | Tùy chọn 16G-128G |
| Kích thước PCB | 100mm * 80mm |
| Wi-Fi | 2,4g/5g wifi bt |
| Giao diện USB | USB 2.0 (7 PC), USB 2.0 (1 PC) bên ngoài, OTG bên ngoài (1 PC) |
| Camera | To Support A USB Camera |
|---|---|
| Memory | 2G / 4G / 8G DDR4 Optional |
| RTC | Support Power Off Clock Memory, Support Automatic Switch Function |
| Operating System | ANDROID11, Ubuntu20.04, Etc |
| USB Interface | USB 3.0 HOST / OTG |
| Loại | pcb nhiều lớp |
|---|---|
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| kích thước PCB | 140mm*91mm*1.6mm |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| hệ điều hành | Android7.1 |
|---|---|
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ khi tắt nguồn, hỗ trợ khởi động lại tự động và tắt |
| bảng điều khiển cảm ứng | Hỗ trợ màn hình cảm ứng điện dung đa điểm. |
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC5V/3A; Pin lithium 3.7V |
| ĐẬP | 2G /4G LPDDR4 |
| Ứng dụng | Máy POS, quy mô điện tử AI, v.v. |
|---|---|
| Thương hiệu | Đồ trang sức |
| OEM | Ủng hộ |
| Mạng không dây | 2,4g/5g wifi bt |
| Hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Tên | Ban phát triển Android |
|---|---|
| Thương hiệu | Đồ trang sức |
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL và RS232 |
| USB | USB 2.0/ OTG |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/ 4G LPDDR3 |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC12V3A |
| kích thước PCB | 140mm*91mm*1.6mm |
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| eMMC | Tùy chọn 16G-128G |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
|---|---|
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| cổng nối tiếp | 4 Trong tổng số, các loại tùy chọn,TTL(1-4)、RS232(0-3)、RS485(0-2) |
| Máy ảnh | Camera USB |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G LPDDR3 |
|---|---|
| Wi-Fi | 2.4g Truy cập internet WiFi không dây |
| Hệ điều hành | Android |
| Emmc | Tùy chọn 16G-128G |
| Giao diện USB | USB 2.0 (7 PC), USB 2.0 (1 PC) bên ngoài, OTG bên ngoài (1 PC) |
| OEM | Ủng hộ |
|---|---|
| Mạng không dây | 2,4g/5g wifi bt |
| Hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Ethernet | 10/100/1000m |
| Kích thước PCB | 102mm*146mm |