| Người mẫu | Bảng mạch ARM nhúng cho máy POS KIOSK |
|---|---|
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL 、 RS232 |
| Ethernet | Hỗ trợ cho 1000 MHz |
| Giao diện USB | USB HOST/OTG |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Từ khóa | Bảng chính máy POS, bo mạch chủ RK3576, bảng NPU 6T TOPS |
|---|---|
| GPU | ARM Mali-G52 MC3 |
| Loại thẻ nhớ | Thẻ TF |
| Kích thước PCB | 102mm*146mm |
| Màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng giao diện i2c và USB |
| Giao diện USB | USB HOST/OTG |
|---|---|
| Camera | Hỗ trợ camera USB |
| Cung cấp điện | Đầu vào DC12V3A |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn , bật và tắt nguồn tự động |
| Ethernet | 10/100m |
| Mẫu số | JLD-A06 |
|---|---|
| Emmc | 16g/32g/64g/128g tùy chọn |
| CPU | RK3399 |
| Kịch bản ứng dụng | Hiển thị thương mại |
| Cung cấp điện | Pin đầu vào DC12V3A |
| Product name | Fanless Rockchip RK3288 CPU Android 10.0 Onboard 2GB Memory 8GB ROM Wifi motherboard PCBA JLD076 |
|---|---|
| Memory | 2.2G DDR3 or 4G DDR3 |
| Storage | 3.8G ~64G for option(open board standard is 8G ) |
| Type | Multilayer pcb |
| Material | RF4 |
| Product name | Android 10 Android Embedded Board and Linux Operating System RK3399 Industrial ARM board Support M.2 SSD |
|---|---|
| Cpu | RK3399 Dual Cortex-A72 + Quad Cortex-A53 Size CPU Structure, Maximum Frequency 1.8GHz |
| Internet | RJ45, Support 10M/100M/1000M Ethernet |
| Touch Screen | I2C Interface |
| Operating System | Android 7.1/Android 10 / Linux |
| Sản phẩm | Linux Embedded Board |
|---|---|
| GPIO | Ủng hộ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước LCD Tùy chọn | 7/8/10.1/13.3/15.6/18,5/21,5, v.v. |
| Giao diện USB | USB3.0 x2 USB 2.0*4 |
| Tên sản phẩm | Linux Embedded Board |
|---|---|
| CPU | Kiến trúc Cortex-A17 của RK3288 và tần số cao nhất của lõi tứ là 1,8 GHz |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| Công suất EMMC | Các tùy chọn 8g/16g/32g/64g/128g |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | Thẻ TF lên đến 32g |
| Tên | Bo mạch ARM nhúng cho thiết bị đầu cuối tự phục vụ |
|---|---|
| Giao diện USB | USB HOST/OTG |
| Ethernet | Hỗ trợ cho 1000 MHz |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch ARM nhúng JLD-P03 |
|---|---|
| Mạng không dây | 2,4g/5g truy cập internet không dây WIFI |
| Hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kho | 16GB Mạnh 128GB Emmc + TF-card-Lưu trữ đáng tin cậy cho HĐH, ứng dụng và nhật ký. |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |