| Tên sản phẩm | Bo mạch ARM nhúng RK3588 công nghiệp JLD-I02 |
|---|---|
| NPU | 6 ÁO |
| kích thước PCB | 170mm * 170mm |
| hệ điều hành | ANDROID11/Linux Ubuntu |
| Chế độ cung cấp điện | Đầu vào DC12V |
| Tên sản phẩm | Android RK3288 POS Bo mạch chủ Linux Board LVDS PCBA Sản xuất Rockchip PX30 Customboard Bo mạch chủ |
|---|---|
| CPU | Bộ xử lý lõi Core Core Core-A17 |
| GPU | Bộ xử lý đồ họa Arm Mail-T764 |
| Ký ức | 2.2g DDR3 hoặc 4G DDR3 |
| Kho | 3,8g ~ 64g cho tùy chọn (tiêu chuẩn bảng mở là 8g) |
| Tên sản phẩm | Bảng mạch ARM nhúng |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Cổ phần |
| Ứng dụng | Máy POS KIOSK |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ ARM nhúng |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Cổ phần |
| Ứng dụng | Máy POS KIOSK |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ công nghiệp RK3568 RK3588 |
|---|---|
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| EMMC | 16G-128G Tùy chọn |
| Lớp PCB | Bảng 8 lớp |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Linux |
|---|---|
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| rom | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Kích thước PCB | 158mm*95mm*1,5mm |
| Người mẫu | JLD-A09 |
| Tên sản phẩm | Bảng mạch nhúng Linux RK3288 |
|---|---|
| Tùy chọn nâng cấp | cập nhật phần mềm máy chắc |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | Thẻ TF lên đến 32g |
| Dung lượng bộ nhớ | 2G/4G DDR3 |
| Dung lượng lưu trữ | 8g ~ 64g Emmc |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ JLD-F02 cho hệ thống tham dự |
|---|---|
| GPU | GPU Mali-T764, hỗ trợ AFBC (nén bộ đệm khung), phần cứng tăng tốc 2D hiệu suất cao được nhúng |
| Màn hình hai màn hình khác nhau | Ủng hộ |
| Công suất EMMC | Các tùy chọn 8g/16g/32g/64g/128g |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | Thẻ TF lên đến 32g |
| Kiểu | PCB đa lớp |
|---|---|
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 158mm*95mm*1,5mm |
| Hệ điều hành | Android 11/Ubuntu 20.04/Debian 10/11 |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng Pos |
|---|---|
| Giao diện USB | Ổ cắm USB 2.0 tích hợp (4 chiếc), USB 3.0 bên ngoài (1 pce) 2.0 (2 chiếc)OTG (1 pce) |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng 5, loại tùy chọn, TTL (1-5 chiếc), RS232 (0-4 chiếc) |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |